kokotsk2003

em có cái màn hình samsung 17 inh nhưng nhìn nó bị lệch em vào menu chỉnh lại rùi nhưng cũng không dc ưng cho lém ai có màn hình đó thì nói em các chỉ số em để chế độ ở 1024 by 768 pixels em thanks liền

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Bố cục có vai trò quan trọng thế nào trong thiết kế sản phẩm đa phương tiện? Hãy bố cục bàn làm việc, có máy tính, màn hình, văn phòng phẩm và tài liệu? Công nghệ thông tin 0
C Hiệu ứng có con bướm đậu trên destop góc bên phải màn hình cực đẹp di chuột vào là nó bay lên lại đậ Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 11
H Help màn hình dùng dây HDMI không có âm thanh xuất ra @@ Hỏi đáp Tin học 4
O Bác nào có bộ driver full samsam card màn hình rời cho e xin với...! Thủ thuật tin học 10
T Thay màn hình có ảnh hưởng đến máy tính? Hỏi đáp Tin học 7
H Khi màn hình desktop không hiển thị icon và không có thanh Menu Start Hỏi đáp Tin học 8
G Mình đang dùng nguồn JETEK 350W. Sau khi đổi card màn hình dời mình có cần phải thay nguồn mới không Hỏi đáp Tin học 0
H Màn hình LCD của mình có 1 điểm đen rất nhỏ nhưng ko phải là bụi,đó có phải là điểm chết ko, khắc ph Hỏi đáp Tin học 4
E Tôi hỏi những quy định về việc bảo hành màn hình khi có điểm chết? Hỏi đáp Tin học 2
T Màn hình quảng cáo ở chế độ văn bản sử dụng ma trận LED 5x7 có điều khiển bằng máy tính Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác