Tình hình là vừa xóa nhầm folder Dowloads chứa nhiều thứ quan trọng của em. Đang tính dùng Stellar Phoenix Windows Data Recovery để cứu nhưng không biết cái này có tốt không.

Mà cho em hỏi có phần mềm này hay có phầm mềm khác mà khôi phục lại các file mà nó ở trong từng tệp riêng không. Tức là lúc trước thư mục Dowloads của em có các nhánh con như Musíc, Videos,..., giờ em muốn khôi phục từng nhánh riêng như vậy, chứ nếu mà khôi phục từng file nhỏ thì em phải tìm và sắp xếp lại chết mất.

Em xin Thank trước

money_kiss2808

Hiện đang dùng recuva khá ổn, bạn có thể thử:

Cách chia nhánh thì tùy từng phần mềm thôi, mà ưu tiên hàng đầu là cứu dữ liệu đã, sắp xếp sau cũng có sao đâu

Hiện tại đừng có ghi bất kỳ dữ liệu gì vào cái ổ đĩa có thư mục vừa xoá, nếu không việc khôi phục sẽ còn gian nan hơn, nếu có khôi phục thì lưu dữ liệu khôi phục ra ổ đĩa khác

Keveon

Tình hình là vừa xóa nhầm folder Dowloads chứa nhiều thứ quan trọng của em. Đang tính dùng Stellar Phoenix Windows Data Recovery để cứu nhưng không biết cái này có tốt không.

Mà cho em hỏi có phần mềm này hay có phầm mềm khác mà khôi phục lại các file mà nó ở trong từng tệp riêng không. Tức là lúc trước thư mục Dowloads của em có các nhánh con như Musíc, Videos,..., giờ em muốn khôi phục từng nhánh riêng như vậy, chứ nếu mà khôi phục từng file nhỏ thì em phải tìm và sắp xếp lại chết mất.

Em xin Thank trước bạn dùng cái này xem trước mình nhậu say format cả ổ D còn phục hồi được gần hết

link nhớ copy và paste nhé có hưỡng dẫn bên trong files

[QUOTEhttp://www.mediafire.com/download/ju038x8w95jb2j9/Recover_My_Files_5.1.0.1864_[1824][vnbacklink].rar[/QUOTE]

black_white29

Quan trọng là đừng lưu gì ở C để tránh bị ghi đè cho đến khi đã phục hồi được và cần nhất là không chống phân mảnh , và khi recovery chuyển tập tin tìm thấy sang ổ khác cho an toàn . Recovery data thì có nhiều loại lắm

Travion

Quan trọng là ban đừng lưu đè dữ liệu vào ổ C để có thể phục hồi dữ liệu! Bạn thử dùng phần mềm này nhé DataRecovery

Các chủ đề có liên quan khác