hellangel_85

Em đang ôn thi cao học ngành HTTT mà thi môn TOÁN RỜI RẠC VÀ TIN HOC CƠ SỞ , TA
bác nào có đề thi cao học các môn trên của trường DHSP HÀ Nôi các năm trước thì cho em với ! em đang rất cần mà seach mãi không được ! mong các bạn giúp đỡ !

yang_fung

GAP! HOT ! GIÚP đề thi cao học TOÁN RỜI RẠC

Toán rời rạc tài liệu tiếng việt nhiều,phong phú, một số quyển viết cũng được. Trên TVKHKT tài liệu tiếng Anh về môn này cũng không thiếu. Vậy thì cứ thế mà mài , không nên căn cứ vào đề thì những năm trước làm gì.

Nếu cần tham khảo đề thi toán rời rạc thì bạn có thể tham khảo IFI, đề thi rất hay cũng không thật quá khó.

Bạn có thể thử sức đề Toán rời rạc của IFI xem thế nào.

GAP! HOT ! GIÚP đề thi cao học TOÁN RỜI RẠC

Bộ đề Toán rời rạc dùng để luyện thi cao học Ngành khoa học máy tính

. Các bạn có thể download ở đây:

phamhuan

Re: GAP! HOT ! GIÚP đề thi cao học TOÁN RỜI RẠC

Link die rồi cho em xin lại với

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Ad giúp em tải tài liệu 22 ĐỀ THI HỌC SINH GIỎI 2018 MÔN VẬT LÝ LỚP 11 CHUYÊN CÓ LỜI GIẢI CHI TIẾT Khởi đầu 3
P Các anh chị pro giúp em đề thi sau với ạ!!!! Sinh viên chia sẻ 0
B Giúp em vấn đề thi ĐH với Sinh viên chia sẻ 3
A Cần chỉ giúp cách download sách đề thi olympic cơ học đất! Sinh viên chia sẻ 0
P Giải giúp đề thi hệ điêu hành Hỏi đáp Tin học 4
P Bạn nào học môn nguyên lý kế toán rồi, xin giúp mình giải đề thi này, do đề đóng ko cho xem tài liệu Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
C Mn giúp mình về đề tài thang máy 3 tầng mô phỏng trên proteus ạ Sinh viên chia sẻ 2
D Cải tiến phương pháp dạy học với yêu cầu tích cực hóa hoạt động học tập theo hướng giúp học sinh phát hiện và giải quyết vấn đề qua việc tổ chức dạy học hàm số liên tục Kiến trúc, xây dựng 0
I Vấn đề stress và nhu cầu trợ giúp xã hội của sinh viên trường Cao đẳng Cộng đồng Hà Nội ( Nghiên cứu khoa Kế toán và khoa Quản trị kinh doanh) Văn hóa, Xã hội 0
K Xây dựng hệ thống trợ giúp ra quyết định phục vụ công tác quản lý các đề tài nghiên cứu khoa học và công nghệ của các đơn vị trực thuộc Bộ Khoa học Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác