vungnhietdoi_vn

Hiện tại,em muốn save các bài viết ở chuyên mục nhà đẹp trên trang web ngoisao.net ve máy tính để đọc offline mà không được. Bình thường các trang web khác em làm được mà tại trang ngoisao.net khi em save về máy tính khi mở lên thì một là có nội dung văn bản mà không có hình ảnh (dù em vừa save ở dạng html đầy đủ), hay có thể khi mở lên thì chỉ vào trang chủ ngoisao,net (nếu em có mạng internet) mà không phải là mục mà em vừa save trước đó.

Mong tất cả người giúp đỡ

peyeu_200000

Chào bạn, nhóm xin được lũy ý với bạn như sau :

Bạn nên chọn chế độ lưu toàn bộ để có được cả hình ảnh . Nó sẽ sinh ra ngoisao.net hay gì đó .htme và ngoisao.het_file

son_tran92

aqx8 Hiện tại,em muốn save các bài viết ở chuyên mục nhà đẹp trên trang web ngoisao.net ve máy tính để đọc offline mà không được. Bình thường các trang web khác em làm được mà tại trang ngoisao.net khi em save về máy tính khi mở lên thì một là có nội dung văn bản mà không có hình ảnh (dù em vừa save ở dạng html đầy đủ), hay có thể khi mở lên thì chỉ vào trang chủ ngoisao,net (nếu em có mạng internet) mà không phải là mục mà em vừa save trước đó.

Mong tất cả người giúp đỡ Định dạng đầy đủ là htm chứ không phải html. Bạn bấm Ctrl + S chọn định dạng là htm nhé!

Các chủ đề có liên quan khác