milanista2410

TOEIC bây h rất phổ biến đối với người đi làm. Mình học toeic từ năm nhất Đh bây h đã được hơn 2 năm thấy format rất hay. Việc học thi toeic ở đâu là việc không dễ để tư vấn cho bạn. Mình đang tự học và học online ở một số website chia sẻ kn học thi TOEIC.

Bạn ơi thế bạn học toeic online ở website nào thế? chỉ cho mình với. Nhiều website quá nhưng mình cứ thấy loạn hết cả lên, không biết học thế nào. huhuhuhu

Stanhop

Thank bạn. Minh vào website của cô Hoa TOEIC rùi. công nhận là nhìn chuyên nghiệp thật. hihihi. Ah mà bạn ơi cô có mở lớp học ko? hay chỉ dạy online thôi?

yul_rukawa

Mình đang học lớp TOEIC B của cô đây. Có gì hỏi thì hỏi mình. mà công nhận cô Hoa đi đâu cũng có người giới thiệu ấy nhỉ. Học cô Hoa thì yên tâm rùi. Rất thú vị và hiệu quả. Mình học đến kỹ năng nghe part 3 - short conversation của cô. giáo trình của cô soạn hay mà rõ ràng. Học không bùn ngủ tí nào. Cô lại vui tính nữa. không chê được điểm nào.

thuyle_hfst

thế hả bạn. Trông cô xinh thật đó. sắp tới cô có mở lớp học toeic nữa không bạn? Thấy bạn nói cũng tò mò rùi.

behocdoi

để mai đi học mình hỏi cô xem. bạn mình đk lâu rùi mà có nhiều bạn đk học quá vẫn chưa thấy cô gọi đi học.

yeuem_0908

Cô Hoa này hót quá nhỉ. Mới thấy cô ở trên web thui. Chak phải tìm cách gặp comotjoj chuyến mới được.jhehehee

kenshin7611

Thầy Tuấn Toeic ở TiengAnh.com.vn các bạn bít ko? mình học ở đó đấy. hihi. Bạn bè giới thiệu thấy Chất lượng+giá rẻ là mình OK, đăng kí lun. Học trên lớp thầy nhiệt tình dẫn đường chỉ lối cho chứ ở nhà tự học thì mệt lắm. huhu

Trích dẫn:Từ bài viết của quamit88Bạn ơi thế bạn học toeic online ở website nào thế? chỉ cho mình với. Nhiều website quá nhưng mình cứ thấy loạn hết cả lên, không biết học thế nào. huhuhuhubạn có thể học trên onthitoeic.vn nhé, web này chuyên về toeic luôn, bt đa dạng và có nhiều level để b chọn nừa nữa.

bienthuycnc

Dear all !!!
Mình đang học khóa học tiếng anh giao tiếp ở IEG nè. Đi tìm hiểu nhiều trung tâm rồi, cuối cùng đăng ký khóa học giao tiếp tại trung tâm này. Không biết trung tâm khác thế nào, nhưng mình học ở đây thấy cũng tốt, nhất là được rèn luyện được mấy kỹ năng giao tiếp mà bấy lâu nay mình mù về nó lắm, giờ thì không lo gì về chuyện giao tiếp nữa rồi.
Khóa học này thì bạn nên tìm hiểu ở trung tâm này nhé.

Chúc bạn học tốt!!!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Trắc nghiệm kinh tế học quốc tế, có đáp án Kinh tế quốc tế 0
D kinh nghiệm dạy học môn âm nhạc phát triển năng lực cho học sinh tiểu học đáp ứng mục tiêu chương trình gdpt 2018 Luận văn Sư phạm 0
D 640 câu trắc nghiệm quản trị học có đáp án (Đại học kinh tế quốc dân) Quản trị học 0
D Khu vực đặc khu kinh tế kinh nghiệm của trung quốc và bài học cho việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Sáng kiến kinh nghiệm Các dạng bài tập và phương pháp giải bài tập Sinh học Luận văn Sư phạm 0
D Kinh nghiệm phát triển khu công nghiệp sinh thái ở Hàn Quốc và bài học cho Việt Nam Nông Lâm Thủy sản 0
D Kinh nghiệm vận dụng một số phương pháp dạy học tích cực trong dạy học phân môn Hóa học, bộ môn KHTN 8 tại trường Trung học cơ sở Lương Thế Vinh Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển dịch vụ Logistics tại Singapore bài học kinh nghiệm đối với Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng phát triển hoạt động logistics của nhật bản và bài học kinh nghiệm cho việt nam Luận văn Kinh tế 0
A chính sách thu hút FDI hàn quốc 2000 2012, thực trạng và Bài học kinh nghiệm Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác