Mình đang muốn ghi 1 đĩa CD nội dung chỉ bao gồm 2 file pdf và 1 file word nhưng làm sao để chống chuyện CD đó bị copy hả các bạn?

hay có phần mềm nào giúp add pass vào CD khi ghi để khi người khác muốn sao chép 1 file pdf (ví dụ thế) thì nó đòi pass mới được phép cop ra khỏi CD k0 ạ?

Các pro Giúp gấp. Xin chân thành cám ơn.

Bạn đặt pass file PDF và file word lun đi. Chi phải đặt pass đĩa.

Nếu muốn đặt thì dùng kái này:

SecureBurn v0.2d đem lại một giải pháp toàn diện để bảo vệ những dữ liệu quý giá của bạn. Sử dụng chương trình này để ghi dữ liệu lên đĩa CD kèm theo mật (an ninh) khẩu mã hóa, khi đem đĩa CD này bỏ vào bất cứ máy nào, bạn đều được yêu cầu nhập mật (an ninh) khẩu để mở khóa. Nếu không nhập đúng mật (an ninh) khẩu, CD này sẽ mãi chỉ là một CD không có dữ liệu!

Download:

baby_pooh_htth

ghi xong mình bỏ đĩa vào máy khác có nhập mật (an ninh) khẩu được không bạn, hay là phải cài SecureBurn v0.2d vào nữa ?

honey_107646

betri28 Bạn đặt pass file PDF và file word lun đi. Chi phải đặt pass đĩa.

Nếu muốn đặt thì dùng kái này:

SecureBurn v0.2d đem lại một giải pháp toàn diện để bảo vệ những dữ liệu quý giá của bạn. Sử dụng chương trình này để ghi dữ liệu lên đĩa CD kèm theo mật (an ninh) khẩu mã hóa, khi đem đĩa CD này bỏ vào bất cứ máy nào, bạn đều được yêu cầu nhập mật (an ninh) khẩu để mở khóa. Nếu không nhập đúng mật (an ninh) khẩu, CD này sẽ mãi chỉ là một CD không có dữ liệu!

Download:
bạn ơi nhưng yêu cầu là ng có đĩa vẫn có thể xem được file pdf đó nhưng k0 copy được vì mình đang bán cd mà.

mr_Ro

có ai k0? giúp em với? có cái phần mềm nào tương tự DRM của Sony k0 ạ? hic gấp lắm rồi

damchet

Theo mình biết các chương trình chống sao chép đĩa thì sẽ giúp không thể sao chép được nội dung trên đĩa, đồng thời (gian) nội dung đó cũng không đọc được trên PC. Tuy nhiên vẫn đọc được trên đầu đĩa dân dụng (CD, DVD, Bluray).

=> Các hãng bảo mật (an ninh) chỉ viết các phần mềm có khả năng như mình nói ở trên.

Và không có cách nào làm được như mong muốn của bạn cả. Nếu vừa xem được trên PC thì có nhiều cách để sao chép chứ đâu phải mỗi chuyện copy và paste???

Đơn giản như bạn có thể chụp lại màn hình và lưu ra.

Các chủ đề có liên quan khác