Carlin

Bạn tham khảo bài viết hướng dẫn cách tự học TOEIC nhé: http://tuhoctienganh.info/tu-luyen-thi-toeic-tu-hoc-toeic-hieu-qua/ Mình thấy rất hay.

ngoc_mai

Tự luyện làm gì. Đến chỗ cô Hoa TOEIC mà học hay học online kết hợp với offline thì sẽ hiệu quả hơn.

metquyen256

Bạn ơi, cô Hoa TOEIC là cô nào thế? Mình cũng đang tự học nhưng không hiệu quả lắm. Bạn cho mình địa chỉ của cô đi. Cô dạy thế nào hả bạn?

dinhphdc

Là cô giáo của mình. Dạy miễn bàn luôn. Lớp của cô nhiềub ạn ĐK lắm. Bạn đk sớm để chờ lớp không thì không được xếp lớp đâu. Bạn qua website của cô xem qua nhé: http://mshoatoeic.com/

Henson

Tớ cũng đnag học ở lớp toeic B68 của cô đây. Bạn học lớp nào thế? đến Unit mấy rồi? cô cho nhiều bài luyện tập trên web quá mà vẫn chưa có thời gian làm. hix.

MÌnh học Toeic Â69 được mấy tuần rồi. Cô dạy hay thiệt đó. Có cảm hứng học cực kỳ. Bạn phải làm nhanh lên chứ không kết thúc học 1 tháng là cô thay đổi pass và user vào mục bài tập các lớp đó. tớ cứ học xong ở lớp là về nhà làm ngay bài tập và nghe đi nghe lại nhiều nên kỹ năng nghe cũng tăng lên kha khá rùi. hihihihi

kt_kute_kt

Nếu bạn muốn tự học TOEIC ban có thể vào một số trang web như : Tuhoctienganh.com , khongcogikho.com........

blog_hmd

b có thể lên onthitoeic.vn để học nhé, web này chuyên về toeic luôn, bt rất đa dang, cso nhiều level để lựa chọn mà lại free.

lilo_mimi2606

Tự học tiếng Anh rất mất thời gian đó bạn. Nếu bạn ở TP HCM, ngại đến các trung tâm vì học phí cao (thật ra do chi phí thuê mặt bằng, tiền nhân viên....chứ chẳng có gì hết) thì mình giới thiệu cho bạn chỗ học ở trường THPT NGUYỄN DU, xx1 đường ĐỒNG NAI, cư xá BẮC HẢI, QUẬN 10. Bạn đến đó gặp thầy Huy, thầy chuyên dạy TOEIC và giao tiếp luôn đó bạn. Bạn học 1 khóa 3 tháng thôi là kĩ năng làm bài TOEIC cũng như giao tiếp, trả lời phỏng vấn tăng đáng kể. Sinh viên và những người đi làm học ở đó rất đông. Hồi đó mình học với 2 đứa bạn mà 1 tháng chỉ phải đóng 360k thôi. Phòng thầy dạy rất rộng và đẹp, kể cả phòng ở các trung tâm trong thành phố cũng không sánh bằng về quy mô, chất lượng đâu. Bạn cứ vào google tra facebook của thầy là biết ngay huy.trinh.752487

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
1 Download free kho sách hơn 40 giáo trình tự học TOEIC update 2013 Sinh viên chia sẻ 1
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
D Bài giảng Giải tích hàm - trường Đại học Khoa học Tự nhiên TPHCM Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Quan điểm tự do trong triết học hiện sinh giá trị và hạn chế Môn đại cương 0
D Tổ chức các tình huống học tập và hướng dẫn học sinh tích cực, tự lực giải quyết vấn đề khi giảng dạy chương dòng điện trong các môi trường, vật lý 11 Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển năng lực nghiên cứu khoa học của học sinh thông qua dạy học lĩnh vực khoa học tự nhiên ở trường trung học cơ sở Luận văn Sư phạm 0
D giáo dục kĩ năng sống cho học sinh dân tộc thiểu số khu vực miền núi phía bắc việt nam (qua các môn tự nhiên và xã hội, khoa học) Luận văn Sư phạm 0
D Thiết kế hoạt động trải nghiệm trong dạy học môn khoa học tự nhiên – THCS Luận văn Sư phạm 0
D xây dựng bài tập tự nhiên và xã hội hỗ trợ rèn kĩ năng đọc, viết cho học sinh lớp ba Luận văn Sư phạm 0
D tài liệu tự học vật lí 11 nâng cao - chi tiết dễ hiểu (lí thuyết và bài tập) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0

Các chủ đề có liên quan khác