ninhadidas

Như tiêu đề hiện em đang là sinh viên aptech, em chuẩn bị học chuyển đổi lấy tấm bằng cd nghề hùng vương. Và từ đó thi liên thông lên DH điện lực. Mọi vấn đề thi cử sẽ do bên cd nghề hùng vương lo liêu. Vậy em có tin tưởng được không ak?

Còn điều nữa là sau khi thi đỗ bọn em sẽ phải học tại cd nghề hùng vương mà không được học trưc tiếp tại dh điện lưc( chỗ này em hơi lo sợ bị lừa ) . Em đang lo về vấn đề bằng cấp vì chỉ sợ dính phải bằng tại chức.

Bro nào có nắm bắt thông tin j thì có thể tư vấn cho em dc không ak?

P/s: băng aptech không dc bộ giáo dục công nhận thế ms đau.

Tavio

thôi chú bị nó lừa tìn rùi,ráng học cho giỏi đi rùi đi xin việc làm coder đi còn không thì thoát ra mà làm ngành khác đừng nghe bọn nó chém chết tiền học ra chỉ vô ích thất nghiệp đầy đấy cu .Học nghề chính quy đi cho nó lành.Kinh nghiệm xương máu đấy,mất cả mấy trăm chai mà học dở thì chỉ có quăng vô xọt rác thôi.

thôi chú bị nó lừa tìn rùi,ráng học cho giỏi đi rùi đi xin việc làm coder đi còn không thì thoát ra mà làm ngành khác đừng nghe bọn nó chém chết tiền học ra chỉ vô ích thất nghiệp đầy đấy cu .Học nghề chính quy đi cho nó lành.Kinh nghiệm xương máu đấy,mất cả mấy trăm chai mà học dở thì chỉ có quăng vô xọt rác thôi.

Bac trc cug hoc aptech ak? bac co lien thong j ko? cho e loi khuyen la co nen hoc ko? tai vi jo e cug chi dang tim hieu thoi bac ak.

Các chủ đề có liên quan khác