Campbell

Anh ak, em ở ngoài bắc (Hải Dương) em được đi học đàng hoàng nhưng giờ sắp ra trường rồi em nhìn không thấy chỗ nào có tương lai tốt đẹp khi đi làm thuê cả. Em cũng muốn về quê đầu tư nuôi một số loại con có hiệu quả kinh tế cao. Khu em ở có thích hợp để nuôi rắn như nhà anh không ạ? Em xin cảm ơn..!

Portier

Con rắn này sống vùng nhiệt đới, ở điều kiện chỗ bạn với ở mình không khác nhau gì nên bạn hoàn toàn có thể nuôi được nó.Mời bạn ghé thăm:

Chou_Chou

Vậy nếu em nuôi anh có thể giúp đỡ em về kinh nghiệm, con giống và bao tiêu rắn không ạ? Em cảm ơn..!

Gti_vn

Nếu em nuôi a sẽ cố gắng giúp e thành công! Từ con giống, kinh nghiệm cũng như bao tiêu sản phẩm - con giống cho em.Mời bạn ghé thăm:

a2pro_pm

ok. Thank anh trước. cho phép em hỏi tên và tuổi của anh được không? em năm nay 22 tuổi thôi. tháng 6 em sẽ tốt nghiệp. em sẽ học nốt rồi có thể sẽ cần anh giúp đỡ. Mong là sẽ được hợp tác lâu dài với anh.

sou_khjn

Thử đầu tư vào dự án của mình xem http://www.vatgia.com/hoidap/3962/434964/tim-nha-dau-tu-voi-so-von-25-trieu.html

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D 500 triệu đồng có thể đầu tư trồng rau sạch? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
J Mình có khoảng 120 triệu đồng tiền Việt. Giờ mình muốn đầu tư vào cái gì đó để sinh lời nhưng lại kh Việc làm 0
D tình huống luật kinh tế phần về Tranh chấp về việc thay đổi thành viên, triệu tập và biểu quyết tại Hội đồng thành viên Luận văn Luật 0
T chuyển dịch cơ cấu cây trồng nhằm xây dựng cánh đồng 50 triệu đồng/ha/năm ở tỉnh Thái Bình Luận văn Kinh tế 0
T Mô hình trồng rau sạch từ rác giá 1 triệu đồng Kêu gọi đầu tư, hợp tác khởi nghiệp 0
N Giá căn hộ đạt đỉnh 73 triệu đồng/m2, BĐS Đà Nẵng sốt trở lại? NDN sao đây???? Tài chính, Chứng khoán 8
H Chọn máy tính xách tay giá 7 triệu đồng Đánh giá Laptop, kiến thức phần cứng 2
H Công ty tôi mua một chiếc xe ôtô giá chưa thuế là 350 triệu, thuế GTGT 35 triệu đồng, trả bằng tiền Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Năm 2006 doanh nghiệp tôi được Nhà nước thưởng 200 triệu đồng do xuất khẩu với kim ngạch lớn. Lúc nh Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Sau khi quyết toán thuế doanh nghiệp tôi phải nộp: thuế TNDN là 25 triệu đồng, thuế GTGT là 2 triệu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác