Chẳng là trường tớ thi trắc nghiệm trên máy tính nên có phần mềm làm bài thi (hack được). Nhưng mà máy t nó bị lỗi font thế này

A e giúp tớ sửa lỗi này cái.

Thanks!

---------- Post added at 22:34 ---------- Previous post was at 22:32 ----------

À quên. Máy tớ chạy windows 7 nha. Nhìn hình chắc biết.

Mong a e giúp sớm cho. Sắp thi đến nơi rồi .

Hardy

Bạn vào link dưới down font tiếng việt:

jyjy_myfriends

Làm sao biết đó là font j nhỉ?

thôi bạn cứ down càng nhiều font Việt về cài,hii vọng hết lỗi!

Trích nttrung_proneu View Post Chẳng là trường tớ thi trắc nghiệm trên máy tính nên có phần mềm làm bài thi (hack được). Nhưng mà máy t nó bị lỗi font thế này

A e giúp tớ sửa lỗi này cái.

Thanks!

---------- Post added at 22:34 ---------- Previous post was at 22:32 ----------

À quên. Máy tớ chạy windows 7 nha. Nhìn hình chắc biết.

Mong a e giúp sớm cho. Sắp thi đến nơi rồi . Không sửa được đâu, cái này ăn may thôi bạn ạ. Mấy kỳ trước có file này của môn Tư tưởng thằng bạn cho, máy nó đọc được máy mình lại không cuối cùng đi thi nó 9 mình 6 nhục không đỡ được. Lấy cả bộ font trong máy nó về máy ình mà không xem nổi. Cái này nó làm ra (tạo) từ foxpro, mình vừa nhờ ông anh chuyên làm về cái này còn không sửa nổi. K49 na`

Nhìn cái chữ trông nó tương tự cái gì thì dịch tạm ra. Khi nào làm bài chính thì cứ nhìn cái câu ấy nó có tương tự trong máy mình không rồi điền vào. Khả năng: 20%.

test_dephia

Thanks a e vừa giúp đỡ nhiệt tình. Tui nghe thằng bạn bảo chỉ có winXP xài được nên mày mò cài cái winXP Mode trong win7. Bi h thì ok rồi.
Trích shinichikuto View Post Không sửa được đâu, cái này ăn may thôi bạn ạ. Mấy kỳ trước có file này của môn Tư tưởng thằng bạn cho, máy nó đọc được máy mình lại không cuối cùng đi thi nó 9 mình 6 nhục không đỡ được. Lấy cả bộ font trong máy nó về máy ình mà không xem nổi. Cái này nó làm ra (tạo) từ foxpro, mình vừa nhờ ông anh chuyên làm về cái này còn không sửa nổi. K49 na` Ông anh K49 à? Thằng e này K50 thôi. Trường như kứt, đến kì này môn Tư tưởng lại thi tự luận. Sắp thi rồi mà chả bít làm sao đây, hixhix.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Các bac giúp em vụ dùng màn LCD thay cho màn laptop với Hỏi đáp Tin học 6
D một số biện pháp giúp tạo động lực và luyện phát âm cho học sinh trong giờ học tiếng anh Luận văn Sư phạm 0
P Nghiên cứu hệ thống trợ giúp quyết định trong tư vấn nghề nghiệp cho học sinh trung học phổ thông Công nghệ thông tin 3
W Nhà nước cần tạo điều kiện gì để giúp cho doanh nghiệp Việt Nam tăng khẩ năng cạnh tranh trong quá trình hội nhập? Công nghệ thông tin 0
A Thực phẩm giúp đường huyết ỏn định và cân bằng cho tất cả mọi lứa tuổi Sức khỏe sinh sản 0
S Thiết kế trang web trợ giúp cho việc bán hàng trên mạng cho công ty TMDV tin học văn phòng Á Châu Công nghệ thông tin 0
B Xây dựng chương trình trợ giúp cho quá trình đánh giá phần mềm hướng đối tượng Công nghệ thông tin 0
R Quá trình phân tích phân cấp AHP cho trợ giúp quyết định và ứng dụng Luận văn Sư phạm 0
D Tại sao nói tái bảo hiểm giúp cho những công ty nhỏ, mới ra đời tồn tại và phát triển? Luận văn Kinh tế 0
R VoiceAttack v1.5.7 phần mềm giúp ra lệnh bằng giọng nói cho máy tính Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 1

Các chủ đề có liên quan khác