Hi anh Tuân, tui đã down A-Tool Pro về, vọc thử, tuy nhiên gặp sự cố :1. Chưa làm gì cả, chỉ mở file demo ra xem các report, click vào nút " ! "( menu A-tool) -> lập tức số liệu mất tiêu -> hiện ra thông báo : "Chuổi tham số SQL quá dài (số ký tự > 180). Bạn hãy đặt tham số của hàm vào một ô rồi dùng đất chỉ ô đó trong công thức" -> bó tay, không bít đâu mà lần.2. Lọ mọ, tự làm DBKEY, vận dụng công thức, làm ra (tạo) report -> nhận được kết quả tương tự như trên : sau khi vào CC a-tool builder, kéo thả, chọn hàm RANGE,... trả thiện công thức, click next,tick vào check box " Chèn dòng ", click next !Rất mong a hỗ trợ !A-Tool Pro đang nói trên là bản mới nhất, down từ website Bluesoft đấy anh à!

o0onh04nho0o

Bạn hãy kiểm tra trong menu Tools->Options, chọn tab "Calculation" chọn chế độ "Automatic". Sau khi thay đổi xong, bạn đóng và mở lại Excel.Chúc bạn thành công!

linkhoi_91193

Excel thật hay nhưng cũng thật phức tạp mình đang tìm hiểu làm phần xuất nhập còn nhưng thấy nó có vẻ phức tạp quá.Có ai giúp mình với

Bertin

Cho mình hỏi Add in này có dùng được cho bản MS 2007 ko? Mình dùng cho 2003 vẫn đọc số thành chữ được nhưng sang bản 2007 thì ko?

Albert

mua phần mềm sài cho tiện bạn ơi.mình sài DTSoft rất hiệu quả và được giúp dở nhiệt tình nữa.mấy anh bên đó lại đẹp trai nữa.nhìn thôi vừa thích rồi

Kenrick

Mình đang sủ dụng phần mềm Office2007 nen phan Excel rất lạ. mình chưa tìm ra được các thanh công cụ ở đâu vậy mình tìm các thanh công cụ để hộ trợ như Office2003 thì mình tìm ở đâu.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T tạo Form trong word 2010 và addins PCC toolbar Hỏi đáp Tin học 0
L Xây dựng bản đồ khái niệm tích hợp đa phương tiện bằng phần mềm Cmap Tools để dạy học chương cơ chế di truyền và biến dị sinh học 12, THPT Luận văn Sư phạm 0
Q Xây dựng và sử dụng bản đồ khái niệm trong dạy học chương Chuyển hóa vật chất và năng lượng Sinh học 11 THPT với sự hỗ trợ của các phần mềm CMAP TOOLS Luận văn Sư phạm 0
G Xây dựng và sử dụng bản đồ khái niệm trong dạy học chương Cơ chế di truyền và biến dị Sinh học 12 THPT với sự hỗ trợ của phần mềm CMAP TOOLS Luận văn Sư phạm 2
L Xây dựng và sử dụng bản đồ khái niệm trong dạy học chương 2 - cảm ứng, sinh học lớp 11, THPT với sự hỗ trợ của phần mềm Cmap Tools Luận văn Sư phạm 1
D DAEMON Tools PRO Advanced v6.1.0.0484 Full - Tạo ổ đĩa CD,DVD ảo chuyên nghiệp nhất An toàn - Tối ưu hệ thống 0
D AV Uninstall Tools Pack v2015 - Gỡ bỏ sạch sẽ các phần mềm Antivirus đã cài trên máy An toàn - Tối ưu hệ thống 0
H tìm Tools download fshare.vn (thư mục) Thủ thuật tin học 0
N Small Tools - Bộ công cụ nhỏ gọn cần thiết cho PC của bạn An toàn - Tối ưu hệ thống 0
K DAEMON Tools Ultra 3.0.0.0309 An toàn - Tối ưu hệ thống 0

Các chủ đề có liên quan khác