luv_mylove

nếu bạn dùng chrome thì click phải vào cái ảnh và chọn dòng sao lưu URL hình ảnh là oke

Những trình duyệt khác mình không rõ

Troyes

Trên máy bạn right-click vào ảnh chọn Properties. Dòng sau Location là đường dẫn của ảnh còn trên net, bạn right-click vào ảnh rồi chọn Copy URC...sau đó paste vào trình edit nào đó.

moon_tuanmap

Làm sao để lấy được URL của hình ảnh trên máy tính ?

Câu này nghĩa là sao?

Hình ảnh đó xem trên Website hay hình ảnh đó có sẵn trên máy tính???

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P em muốn làm cái này bằng c# winform không biết có ai biết làm chỉ em với Lập trình 2
S Quản lý công dân nhập ngũ của xã bằng C# ai biết làm dạng này k chỉ mình với ! mình mới học mak còn gà quá Công nghệ thông tin 1
T PRO nào biết cách kiểm tra xem có phải ai đó tắt chat FB chỉ em với ạ??? InterNet 5
A Nghị luận: Người chỉ biết sống vì mình thì sẽ trở thành người thừa với những người còn lại Văn học 0
D Bác nào biết cách kiểm tra thẻ visa đã nạp tiền hay chưa chỉ mình với ạ? InterNet 6
N Bạn nào biết chỗ nào cho vay tiền tín chấp mà uy tin ko chỉ minh với??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
D Cần tìm chỗ làm báo cáo thực tập trọn gói bạn nào biết chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Mình đang tìm công ty nào chuyên làm Social Media uy tín, có ai biết chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
N Bạn nào biết địa chỉ công ty lập dự án, viết phương án kinh doanh chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
L Có bạn nào biết ở tp Tan An tỉnh Long An có chỗ trọ nào không chỉ giúp mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác