lylac31082004

Mình đang học giáo trình Know How mà không có tài liệu (Chính thức là có, nhưng mua giáo trình ở trung tâm thì đắt quá, chỉ 2 cuốn mỏng mà những 140K là SV nên sót số tiền ấy lắm). Bạn nào có thì up lên đây(hay cho mình xin đường link) với .

Thanks các bạn vừa quan tâm!

Mình cũng đang cần tài liều Know How 3. Bạn nào có (ebook) hay biết chỗ nào bán rẻ thì chỉ với nhé

Thank nhiều ^^

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
D Mình khá cần gấp một tài liệu, nhưng không biết khi nào là được có Khởi đầu 4
T Mình có nhu cầu tìm tài liệu dưới đây Khởi đầu 1
H Ad giúp em tải tài liệu 22 ĐỀ THI HỌC SINH GIỎI 2018 MÔN VẬT LÝ LỚP 11 CHUYÊN CÓ LỜI GIẢI CHI TIẾT Khởi đầu 3
C Tải giúp em link tài liệu này với ạ. Nhanh nhất có thể với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ. Khởi đầu 1
C Mong admin có thể tải giúp mình tài liệu này Sinh viên chia sẻ 2
K mình đang tìm tài liệu về đề tài Giao Tiếp Nơi Công Sở không ạ? có ai có không ạ Sinh viên chia sẻ 1
D Tài liệu tập phân tích câu luyện thi học sinh giỏi tiểu học cấp huyện (có đáp án) Luận văn Sư phạm 0
D Thiết kế tài liệu tự học có hướng dẫn theo môđun nhằm tăng cường năng lực tự học chương Cân bằng hóa học và Cơ sở của động hóa học, Hóa học đại cương 2 Luận văn Sư phạm 0
H sử dụng phương pháp thống kê, thu thập tài liệu có liên quan phân tích tổng hợp, phỏng vấn Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác