huy0309

Em năm nay thi đại học rùi ạ,nhưng mới xác định được 2 nghành thi như trên,và e định thi ở tp hồ chí minh.
Xin các anh chị,đang học 1 trong 2 ngành này,hay là người có kinh nghiệm về vấn đề này chia sẻ giúp e nha.
Tư vấn giúp,Em nên chọn trường nào để học 1trong 2ngành đó,có tương lai nhất ạ.
(thực tế kiếm tiền sau này ấy ạ)
Thank anh chị nhiều lắm!!!
P/s : Lực học e đang tầm điểm sàn hay hơn chút thôi ạ.
A chị tư vấn giúp em nha.

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá giáo trình tiếng Anh chuyên ngành đang được sử dụng cho sinh viên trường Cao đẳng y tế Hà Tĩnh theo đường hướng lấy hoạt động học làm trung tâm Ngoại ngữ 0
B Tôi đang là sinh viên năm thứ 3, chuyên ngành kế toán – kiểm toán của trường Đại học Kinh tế thành p Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Có trường nào đang tổ chức thi liên thông từ trung cấp lên đại học ngành quản trị marketing ko ? Sinh viên chia sẻ 0
P Có ai đang học (hoặc có hiểu biết) ngành hóa dầu ko cho em hỏi :D Sinh viên chia sẻ 4
C Có bạn nào đã đang học ngành du lịch cho mình biết thông tin về trường có ngành này&kinh nghiệm của Quản trị Chất lượng 1
M Thu hút vốn nước ngoài ở các nước đang phát triển và bài học kinh nghiệm cho Việt Nam Luận văn Sư phạm 0
W Sự hình thành và phát triển của các công ty xuyên quốc gia của các nước đang phát triển Châu Á - Bài học kinh nghiệm cho Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Việc học tập phong cách Hồ Chí Minh có ý nghĩa như thế nào trong tình hình đất nước ta đang mở cửa h Văn học thiếu nhi 0
T Tìm hiểu hoạt động mô hình hỗ trợ phục hồi chức năng và hướng nghiệp dạy nghề cho trẻ nhiễm chất độc hóa học hiện đang sống tại làng Hữu Nghị Việt Nam (Xã Vân Canh- Huyện Hoài Đức- TP Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 4
L Pháp luật về doanh nghiệp công ở nước đang phát triển và bài học kinh nghiệm cho Việt Nam Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác