hung_Phat

Ngữ pháp mình kém quá, mọi nguòi giúp mình viét lại câu này bàng because of nhé

The prescription has brought about the expected results because the chemicals were properly combined.

Giúp mình nhé, cám on moi người nhiều

Badden

The prescriptions have brought an expected results because the chemicals were properly combined

Jen_lovely

The prescriptions have brought an expected results because the chemicals were properly combined Mình viết nhầm, giúp mình viét lại bằng because of nhé, thanks

justin_9006

Sau Because of + N/ O co mà. Sao ong kia chơi nguyên 1 cau thế.

--> Becasue of the combined chemiscals, the prescriptions have brought an expected results .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E Cần bạn nào giỏi giúp chia sẻ kết nối mạng giữa 2 máy tính InterNet 1
B bạn nào giỏi excel giải hộ bài này gấp gấp [help....] Hỏi đáp Tin học 0
N Có ai giỏi luyện từ và câu lớp 5 giúp mình với:? Sinh viên chia sẻ 2
V Đặc trưng của các lối nói mang tính đánh giá trong tiếng Việt Văn hóa, Xã hội 0
X Khảo sát cấu trúc 比起 ..., 与 ... 相比 và 相比之下 ... trong tiếng Hán hiện đại Văn hóa, Xã hội 0
T Khảo sát đoạn văn trong văn bản thuộc lĩnh vực điện tử viễn thông tiếng Anh (có so sánh với tiếng Việt) Văn hóa, Xã hội 0
G Về việc dịch các từ ngữ có tính ẩn dụ liên quan đến hình tượng người anh hùng, quân tử trong một vài tác phẩm thơ Đường từ tiếng Hán sang tiếng Việt Văn hóa, Xã hội 0
A Nghiên cứu các yếu tố gây mất hứng thú trong giờ học đọc hiểu tiếng của học sinh lớp 10 Trường THPT Mỹ Đức A, Hà Nội Ngoại ngữ 0
B Nghiên cứu thăm dò nhận thức của giáo viên và học viên đối với khóa học tiếng Anh chuyên ngành ở trường Sỹ quan lục quân 1 Ngoại ngữ 0
T Những hoạt động trên lớp thích hợp để dạy hiệu quả kỹ năng nói tiếng Anh thương mại cần thiết cho các thương gia Việt Nam Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác