poolking2409

máy mình bị như thế này mình cài flash playes rồi mà không xem đuơcf phim
ai bít lý do chỉ mình nhé.thank trước

thì thiếu plugin in..flash player thì cài

xong vào firefox phần tiện ích kiểm tra xem cài nó chưa, để chế độ bật

cuối cùng là thoát firefox rồi mở lại

Kelby

thjentuan392 thì thiếu plugin in..flash player thì cài

xong vào firefox phần tiện ích kiểm tra xem cài nó chưa, để chế độ bật

cuối cùng là thoát firefox rồi mở lại rối quá chăng bít làm thế nào nữa

Bạn thiếu Plugin in Flash Player đó. Muốn cài đặt Plugin in này, bạn chỉ cần Double click vào hình ấy, thì sẽ có yêu cầu cài đặt Flash Player. Bạn chỉ cần download về và cài đặt. Xong bạn mở lại nếu vẫn còn tình trạng ấy, bạn vào phần Add-ons Manager của Firefox, chọn phần Shockware Flash, bạn nhấn nút Enable là ok.

duongg

máy mình bị như thế này mình cài flash playes rồi mà không xem đuơcf phim
ai bít lý do chỉ mình nhé.thank trước

78_87

hoai_ffes Bạn thiếu Plugin in Flash Player đó. Muốn cài đặt Plugin in này, bạn chỉ cần Double click vào hình ấy, thì sẽ có yêu cầu cài đặt Flash Player. Bạn chỉ cần download về và cài đặt. Xong bạn mở lại nếu vẫn còn tình trạng ấy, bạn vào phần Add-ons Manager của Firefox, chọn phần Shockware Flash, bạn nhấn nút Enable là ok.
an ơi máy minh tiếng việt nên không rõ chỗ bạn chỉ chỗ nào nữa

zik_xauxi

duongg an ơi máy minh tiếng việt nên không rõ chỗ bạn chỉ chỗ nào nữa Trên MenuBar, bạn chọn Tools (công cụ) --> Add-ons (hay tổ hợp phím tắt Ctrl + Shift + A), thì một thẻ tab Add-ons Manager xuất hiện, trong Plugins, bạn chọn Shockware Flash rồi nhấn Enable là ok rồi. Mong bạn làm được.

cachua_k0hat

hoai_ffes Trên MenuBar, bạn chọn Tools (công cụ) --> Add-ons (hay tổ hợp phím tắt Ctrl + Shift + A), thì một thẻ tab Add-ons Manager xuất hiện, trong Plugins, bạn chọn Shockware Flash rồi nhấn Enable là ok rồi. Mong bạn làm được. Nếu làm vậy mà không có Shockware, thì bạn chưa cài Flash Player rồi. Vào trang chủ và cài đặt bản mới nhất đi...

Chúc bạn thành công...