Tình hình là máy laptop của em dạo này bấm phím Fn + volume + wifi + chỉnh ánh sáng trên màn hình không còn hiện ra màn hình nữa em search thì thiếu drive như vậy mà không biết cách nào download được, ae nào biết chỉ mình với.

forevergiacmo

Nó đâu có báo thiếu đâu, Bad là driver bản cũ chứ không phải là không có. Nếu dùng soft thì bạn dùng Driver Identifier hay SlimDriver, đều Free cả.

Bạn dùng laptop thì nhập tên model vào hãng mà tìm tải về.

sinhvien_kt

Mình muốn update drive lên để coi có còn bị lỗi khi bấm phím Fn + volume + wifi + chỉnh ánh sáng trên màn hình nữa không thôi, chứ bây giờ mà cài lại máy thì rắc rối lắm.

Có bạn nào bị tương tự mình mà khắc phục được chỉ mình với.

talasomot

nguoidixavn Mình muốn update drive lên để coi có còn bị lỗi khi bấm phím Fn + volume + wifi + chỉnh ánh sáng trên màn hình nữa không thôi, chứ bây giờ mà cài lại máy thì rắc rối lắm.

Có bạn nào bị tương tự mình mà khắc phục được chỉ mình với. khi mua nó cho bạn mấy cái đĩa drive đó

lấ mà cài thôi

dùng mấy soft này mết lắm

hay bạn thấy nó báo cái nào thì lên google search rồi down về cài bình thường, khỏi thông qua soft

Mình vừa cài lại tất cả drive rồi mà vẫn không được, kiểu này chắc phải ghost lại quá. Nhựng vẫn hy vọng từ giờ tới mai có bạn nào đó bị tương tự mình mà khắc phục được.

dieuquan2006

máy của bạn hiệu gì ? bạn thử tải driver scanner 2011 về cài nó update driver cho bạn một cách oàn toàn tự động

n0_crazy

bạn có thể sử dụng phần mềm sau: Driver genius pro bản 10.

link dowmload:

link vừa có Cr-ack và chỉ dẫn rack, an tâm là không có virust nhé

xem chỉ dẫn sử dụng trên google nhé.

windcloud2047

laptop thì lên trang chủ vào phần search gõ model máy bạn là ra ngay. cái đây là touch pad or Launch Manager tùy hãng

Các chủ đề có liên quan khác