Cấu hình máy mình thế này:

Ai có cách nào tùy chỉnh cấu hình hay nâng cấp gì để chơi game tốt hơn không (mình đánh lol mà cứ giật hình khó chơi lắm ) Ai giúp dc thì mình thank .

ga_con85

Máy mình core i3 330M - RAM3G , cài 1 đống soft , ổ đĩa gần full vì chứa phim , mà chơi LOL hơi bị mượt .

Coi lại setting và driver màn hình đi nhé .

thuan.tran72

Máy mình core i3 330M - RAM3G , cài 1 đống soft , ổ đĩa gần full vì chứa phim , mà chơi LOL hơi bị mượt .

Coi lại setting và driver màn hình đi nhé . So sánh I3 với Dualcore E2310

Chủ thớt cài windows xp là thấy ngay sự khác biệt nhé

Muốn nâng cấp thì cứ core 2 duo 7xxx hay dualcore E5xxx mà phang , giờ CPU rớt giá trầm trọng @@

socnau515

Coi lại setting và driver màn hình đi nhé . coi như nào hả bạn, chỉ mình với ^^. Máy mình là laptop nhé

máy mình: card Intel(R) HD Graphic 3000

Frans

, , ,

trang_duy

mà cho mình hỏi là chơi game giật hình chủ yếu là do card màn hình, đúng ko?

chidoan3dongda

mà cho mình hỏi là chơi game giật hình chủ yếu là do card màn hình, đúng ko? không phải đâu bạn, card hd3000 chạy crysis còn được, lol đương nhiên không vấn đề, bạn nên xem máy tính có ở chế độ max performance chưa

Ferguson

Cấu hình đó đánh lol vẫn mượt bạn ạ, khi chơi game nhớ tắt antivirus đi nhé

Napoleon

So sánh I3 với Dualcore E2310

Muốn nâng cấp thì cứ core 2 duo 7xxx hay dualcore E5xxx mà phang , giờ CPU rớt giá trầm trọng @@ cái này gọi là không biết gì về điện.

Cấu hình máy bạn vẫn có thể chơi tốt LOL, hãy coi lại máy đang chạy ở chế độ high performance hay là power saver.

Muốn nâng cấp thì cứ core 2 duo 7xxx hay dualcore E5xxx mà phang , giờ CPU rớt giá trầm trọng @@ Cấu hình của thớt mà cài XP thì quá phí ... mình nghi thớt muốn khoe máy trá hình bởi vì cấu hình vậy chơi LoL không thể có chuyện giật với lag dc ...máy của thằng em họ mình chỉ có cpu dualcore ram 2GB mà vẫn chiến ầm ầm

nếu có lag thì mình nghĩ có thể là bệnh ở đây

nho_em140

Muốn nâng cấp thì cứ core 2 duo 7xxx hay dualcore E5xxx mà phang , giờ CPU rớt giá trầm trọng @@ thằng cha này từ ở đâu ra vậy ! làm ** gì có con E2310 ! mà là core i3-2310m ! rõ ràng chủ thớt là dòng mobile chứ không phải là dòng desktop mà đút core 2 duo và dual-core vào đây

Các chủ đề có liên quan khác