muabuon2307

Chào bạn!
Hihi! thắc mắc của bạn cũng là nỗi băn khoăn của nhiều bạn gái hiện nay, hiện tượng ra dung dịch màu vàng của bạn là dấu hiệu của sự viêm nhiễm bên trong âm đạo, cái này phải đi khám thì mới biết được mức độ nặng nhẹ của từng người. Những bạn gái chưa có gia đình rất ngại đi khám nói như bạn là có các vàng cũng không dám đi hihi. Nhưng mình khuyên chân thành là bạn nên đi khám sớm để được điều trị kịp thời bạn ạ. Chúc bạn may mắn.

Chị nên đi khám ở một bệnh viện chính thống nhé (không khám ở bất cứ phòng khám tư nhân nào!!!!) Ví dụ khám ở viện da liễu, khám ở phòng khám của bệnh viện trường Đại Học Y.
Không có nghe người ta giớ thiệu linh tinh mất tiền hỏng đời đấy
Chúc chị may mắn

Tayson

Bạn có thể qua phòng khám của mình. Địa chỉ số 44a ngõ 44 Hào Nam. Gần nhạc viện Hà Nội lắm. Về cơ bản mình khẳng định bạn đã viêm nhiễm âm đạo mất rồi. Nhưng điều này cũng không có j đáng lo nếu bạn chữa trị kịp thời. Ngay cả là chưa có gia đình thì cũng có những phương pháp chữa tốt và hoàn toàn khỏi được. Bên phòng khám mình có những bác sĩ của các bệnh viện lớn Hà Nội tham gia khám chữa bệnh nên bạn không lo lang băm lang bọt :)). Chi phí thì mình không dám nói quá nhưng bạn không tìm được chỗ nào chữa trong thời gian ngắn mà lại với mức phí khiêm tốn như phòng khám của mình đâu.:). Bạn có thể qua khám, nếu chữa không khỏi và không như những j mình đã nói ở trên thì phòng khám của mình sẽ hoàn trả lại tiền cho bạn. Bạn yên tâm nhé.

Các chủ đề có liên quan khác