andyduong_1989

cứ các khoảng 2h mấy em lại hiện cái thông báo + mấy cái file này, ai bày em cách nào để nó không hiện nữa không ạ

Ai Giúp em cái

ra_n_bi

bạn cài chương trình diệt virut bkav àh, theo mình máy bạn báo virut khi lên mạng ấy,hay quảng cáo vớ vẩn gì đấy, còn bkav 2006 bạn xài thì... 2008 lúc trước mình xài chỉ diệt đi diệt lại 1 con worm !

bạn xài thử cây dù avira đi bản free mà tốt ! thử xem sao há, vì đó giờ mình chưa gặp trường hợp nào như thế.

sakura_bluebmt

Mình nghi máy bạn nhiễm virus rồi, bạn thử down chương trình này về Scan máy xem

bạn có thể dùng một trong các key

1UD33

YB67-9YN2-J00E-HJX7

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

7BJ15

J7PQ-6VH7-QL26-LJ18

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6IE27

E3W6-E5LQ-WLTR-AXA0

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JZ58

3GXL-ATMG-HNAM-QDY8

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6PZ13

V6U0-F0VH-04NN-TW19

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9OG62

386D-A523-5PYG-ANCU

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JT33

PFN8-C4KT-HTNW-U2PX

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2EO69

NY7P-TQ8U-GM6B-CM8P

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2CN97

FTFM-0EN5-6Q22-RH7X

Cái này rất hiệu quả đó, máy mình dùng KIS 2011 quét không thấy gì, quét bằng chương trình này lại phát hiện ra vài Malware, trojan

Lưu ý: khi MalwareBytes Anti-malware update xong chọn “Perform quick scan” rồi click Scan để bắt đầu

Nó scan khá nhanh, khi scan xong bạn tick hết vào các virus rồi chọn remove

cái này là thông báo yêu cầu mua phần mềm gì đó thì đúng.chắc bạn cài đặt phần mềm gì đó.xong nó thông báo là máy bạn có thể bị nhiễm virus, trojan...xong nó sử dụng địa chỉ ip để gây hại cho máy.nên cài cfos để đảm bảo an toàn cho ip.tốt nhất là bạn xem máy cài phần mềm nào lạ thì gỡ ra.cái này cũng có thể là do 1 add-on nào đó của ie gây ra.do lúc cài phần mềm nó tự cài vào.vào phần manager add on xem sao

pndh_91

katori123 cái này là thông báo yêu cầu mua phần mềm gì đó thì đúng.chắc bạn cài đặt phần mềm gì đó.xong nó thông báo là máy bạn có thể bị nhiễm virus, trojan...xong nó sử dụng địa chỉ ip để gây hại cho máy.nên cài cfos để đảm bảo an toàn cho ip.tốt nhất là bạn xem máy cài phần mềm nào lạ thì gỡ ra.cái này cũng có thể là do 1 add-on nào đó của ie gây ra.do lúc cài phần mềm nó tự cài vào.vào phần manager add on xem sao tương tự ý kiến tớ đó.

nguoihung882000

thangcohuthtd1 bạn có sài cFosSpeed không vậy. Có bạn à, bạn cũng bị y chang hã

---------- Post added at 07:44 ---------- Previous post was at 07:39 ----------

quangduy75 bạn cài chương trình diệt virut bkav àh, theo mình máy bạn báo virut khi lên mạng ấy,hay quảng cáo vớ vẩn gì đấy, còn bkav 2006 bạn xài thì... 2008 lúc trước mình xài chỉ diệt đi diệt lại 1 con worm !

bạn xài thử cây dù avira đi bản free mà tốt ! thử xem sao há, vì đó giờ mình chưa gặp trường hợp nào như thế. dămxanh Mình nghi máy bạn nhiễm virus rồi, bạn thử down chương trình này về Scan máy xem

1UD33

YB67-9YN2-J00E-HJX7

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

7BJ15

J7PQ-6VH7-QL26-LJ18

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6IE27

E3W6-E5LQ-WLTR-AXA0

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JZ58

3GXL-ATMG-HNAM-QDY8

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6PZ13

V6U0-F0VH-04NN-TW19

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9OG62

386D-A523-5PYG-ANCU

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JT33

PFN8-C4KT-HTNW-U2PX

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2EO69

NY7P-TQ8U-GM6B-CM8P

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2CN97

FTFM-0EN5-6Q22-RH7X

Cái này rất hiệu quả đó, máy mình dùng KIS 2011 quét không thấy gì, quét bằng chương trình này lại phát hiện ra vài Malware, trojan

Lưu ý: khi MalwareBytes Anti-malware update xong chọn “Perform quick scan” rồi click Scan để bắt đầu

Nó scan khá nhanh, khi scan xong bạn tick hết vào các virus rồi chọn remove eeee616 Bị nhiễm virus rùi đó bạn. Down avira hay avast rùi quét xem sao Máy em hok có bị víu, có AVG 9.0 rùi mà

Rudy

Có chương trình diệt virus nhưng cũng nên kiểm tra lại đi. Khả năng bị nhiễm virus là rất cao.

Chancey

Uhm! Khả năng bị nhiễm virus và trojan là rất cao, dùng những phần mềm tốt để diệt xem nào!

sad_daytv9999

meoconbonmat Có chương trình diệt virus nhưng cũng nên kiểm tra lại đi. Khả năng bị nhiễm virus là rất cao. hochocnuahocmau Uhm! Khả năng bị nhiễm virus và trojan là rất cao, dùng những phần mềm tốt để diệt xem nào! TK 2 bác để em check lại ^^)

chương trình này :
dămxanh Mình nghi máy bạn nhiễm virus rồi, bạn thử down chương trình này về Scan máy xem

1UD33

YB67-9YN2-J00E-HJX7

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

7BJ15

J7PQ-6VH7-QL26-LJ18

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6IE27

E3W6-E5LQ-WLTR-AXA0

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JZ58

3GXL-ATMG-HNAM-QDY8

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

6PZ13

V6U0-F0VH-04NN-TW19

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9OG62

386D-A523-5PYG-ANCU

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

9JT33

PFN8-C4KT-HTNW-U2PX

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2EO69

NY7P-TQ8U-GM6B-CM8P

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

2CN97

FTFM-0EN5-6Q22-RH7X

Nó scan khá nhanh, khi scan xong bạn tick hết vào các virus rồi chọn remove

Các chủ đề có liên quan khác