hien_hien_1112

Mình mới học excel bập bõm ,vừa tìm được ít tài liệu.Mọi người cùng nhau giải cùng mình nhé.

Ở sheet 6 phần kết quả mình chưa biết tìm cách nào?

Ở sheet 5 phần trước giảm ,mình chưa biết dùng hàm nào để xác định thứ .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Hướng dẫn học sinh lớp 8 đọc hiểu bài thơ Muốn làm thằng Cuội của Tản Đà từ đặc trưng loại hình tác giả giao thời Luận văn Sư phạm 0
I Muốn thêm hình ảnh minh họa bài viết thì làm cách nào , có bao nhiêu bài viết thì được chèn chữ ký s InterNet 0
K Muốn làm tốt bài văn nghị luận văn học lớp 11 cần phải làm gì ? Sinh viên chia sẻ 0
J Muốn học chắc ngữ pháp tiếng Anh thì mua sách nào để về làm bài tập? English 3
P em muốn làm cái này bằng c# winform không biết có ai biết làm chỉ em với Lập trình 2
L xuất file mp3 trên audition muốn sửa lại nhưng không biết làm sao ạ Thủ thuật tin học 1
H Tại sao nước Lào phải phát triển nền kinh tế thị trường, muốn phát triển nền kinh tế thị trường định hướng XHCN ở nước Lào chúng ta phải làm gì Luận văn Kinh tế 0
P Thực trạng của việc CP hoá các doanh nghiệp.Theo ý anh (chị) muốn thúc đẩy quá trình CP hoá doanh nghiệp của nước ta ta phải làm gì Luận văn Kinh tế 0
H Em làm ở Excel muốn Tạo 1 Code ở excel khi kích vào nút Button trên một sheet (chẳng hạn sheet 1) Hỏi đáp Tin học 0
T Bạn nào muốn làm gia sư tại Hà Nội nè Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác