Jem

Hello, every body.

Thấy anh em nhà "Rau má" cứ lượn đâu mất tiêu nên mình lập Topic này kêu gọi bà con ta vào đây sẻ chia và....chém gió. Chả là sắp tới em "theo chàng" về Thanh Hóa nên nhờ các bạn giới thiệu cho em 1 công chuyện Kế toán với ah.

Nhà em ở Quảng Xương.

Em là Hường. Hiện tại em đag sống và làm chuyện ở Hà nội

Nick name: nicodichat_89

Email: [email protected]

Rất mong nhận được sự sẻ chia và giúp đỡ của tất cả người.

manhhoxuattran

chao ban minh cung la dan thanh hoa nay ban o huyen nao the ,to o huyen hau loc,xa mỹ loc day,neu nhan dc tin nhan lai cho to nhe

vanchungvnn

Nguyên văn bởi mammamtom

chao ban minh cung la dan thanh hoa nay ban o huyen nao the ,to o huyen hau loc,xa mỹ loc day,neu nhan dc tin nhan lai cho to nhe

Đầu năm tới mình sẽ theo chàng về quê Quảng Xương, Thanh Hóa nên mới lập ra Topic này để sẻ chia Tâm sự với đồng hương. Bọn mình lên kế hoạch sau khi cưới mình sẽ về TH (hiện tại mình đag làm ở HN).

Mình đang e sợ không biết về đó có dễ xin vc ko, lương lậu thế nào? Bạn nào đang làm kế toán ở Thanh Hóa cho mình xin ý kiến với nha. Nếu có chỗ nào thì giới thiệu giùm mình với.

Xin chân thành Thank và hậu tạ nữa. hehe.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Di sản văn hóa vùng Hàm Rồng ở tỉnh Thanh Hóa Văn hóa, Xã hội 0
L Thực trạng công tác thu – chi ở BHXH tỉnh Thanh Hóa giai đoạn (2003 – 2008) Luận văn Kinh tế 0
D công tác giảm nghèo nhanh và bền vững ở miền núi thanh hóa Văn hóa, Xã hội 0
F Công nghiệp hóa, hiện đại hoá nông nghiệp, nông thôn qua thực tiễn ở vùng Thanh - Nghệ - Tĩnh Luận văn Sư phạm 0
H Quản lý chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững ở các xã, thôn, bản đặc biệt khó khăn tại tỉnh Thanh Hóa Luận văn Kinh tế 0
V Chuyển dịch cơ cấu ngành kinh tế ở tỉnh Thanh Hóa Luận văn Kinh tế 2
I Sự tham gia của cộng đồng trong phát triển cơ sở hạ tầng ở nông thôn (Nghiên cứu trường hợp hai tỉnh Thanh Hóa và Bình Phước) Văn hóa, Xã hội 0
H Vai trò của người cao tuổi đối với hoạt động trợ giúp con trong gia đình ở thành phố Thanh Hóa (qua nghiên cứu tại phường Tân Sơn, xã Đông Lĩnh, thành phố Thanh Hóa) Văn hóa, Xã hội 0
T Vai trò của chương trình 135 trong công tác xóa đói giảm nghèo ở xã Nguyệt Ất - Ngọc Lặc - Thanh Hóa Văn hóa, Xã hội 0
T Vốn xã hội trong hoạt động đánh bắt và buôn bán hải sản của các hộ gia đình ở xã Hải Hòa, huyện Tĩnh Gia, tỉnh Thanh Hóa Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác