Ronit

tình hình là em mới cài xong win8, cài từ ghost ak. em dùng thấy nó cũng ngon. nhưng khi em tắt máy mở lên là mọi lịch sử web của em nó đi tong hết luôn. em đăng nhập các tài khoản trên các trang mạng cũng không còn, cả facebook, gmail cũng phải đăng nhập lại mỗi lần khởi động, ai biết nó bị gì không chỉ em với

secret_spy2710

Xài ghost thì chả vậy. các bạn làm ghost đã disable chức năng đó. Đăng nhập thì mất là phải rùi còn gì.

Xài ghost thì chả vậy. các bạn làm ghost đã disable chức năng đó. Đăng nhập thì mất là phải rùi còn gì. vậy bạn có biết cách khắc phục lại chức năng đã xóa không ?

vậy bạn có biết cách khắc phục lại chức năng đã xóa không ? khắc phục làm gì nữa. tốt nhất là cài windows mới luôn đi. bạn xài ghost thì khắc phục xong thứ này sẽ đến thứ khác cho mà xem

Mặc định khi cài trình duyệt đều tự động lưu lại history, có thể cài đặt này bị thaddoooir. Với mỗi trình duyệt đều có chức năng save history, bạn chỉnh lại là được thôi.

M ví dụ với Fifox. Bạn vào Tools/Options/chọn tab Sercurity/Chỉnh lưu hay k lưu history là được/

lolem_1305

thế có cách khôi phục cài đặt gốc cho win8 không ? bỏ đĩa windows vào và repair lại

Các chủ đề có liên quan khác