quephuongct

tình hình là em dùng vnpt gói 165k.tháng, gói đó 2.5M-->khi download max phải đặt 312k/s , nhưng sao của em max chỉ được có 280k/s(theo thông số của thằng cfoss)(có nghĩa là mất đi 32k/s)

em có nên gọi bọn tổng đài để chửi cho bon nó 1 trận ko, vì ngày trc em dùng gói 275k/tháng max tốc độ toàn 534k/s

timbandj

- Tùy lúc thôi,

-------------------

-

-

luxubu88

còn tùy vào đường truyền nữa .sao bác không dùng dcom 3g viettel .em dùng 120k/tháng mà max 400k/s

Igasho

Bạn gọi tổng đài thử chửi xem.chắc nó tăng speed cho bạn đấy

trangvasao9x

green79 Gọi đi bạn, gọi hoài là nó ngán thui nhỡ nó tức nó lại cho mạng chậm đi thì chít

chuheonho321

dungpro116 nhỡ nó tức nó lại cho mạng chậm đi thì chít Mình là khách hàng của nó mình có quyền mà sơ gì,chắc nó không dám làm thế đâu

Aronos

phamdoanh 22k/tháng, max > 500KB/s bác dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu rùi. của em là trọn gói cơ

congtungheo_qt

dungpro116 bác dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu rùi. của em là trọn gói cơ À, đó là mạng ở nhà (ở quê của mình), mà trọn gói của bạn mà tốc độ chỉ được như vậy thì download không KẾT Rủ thêm mấy thằng hàng xóm nâng cấp mạng rồi (dùng netcut) có phải hơn không

ohyeah.master

congtubuonngu còn tùy vào đường truyền nữa .sao bác không dùng dcom 3g viettel .em dùng 120k/tháng mà max 400k/s em sẽ đổi sang gói này...d=com mà down ngon quá :x

pro_m150

phamdoanh À, đó là mạng ở nhà (ở quê của mình), mà trọn gói của bạn mà tốc độ chỉ được như vậy thì download không KẾT Rủ thêm mấy thằng hàng xóm nâng cấp mạng rồi (dùng netcut) có phải hơn không em ở trọ(đang đi học đại học mà), mà cả dãy trọ chỉ có mỗi em là sv--mỗi mình em là có máy thui ,

songynphan

nhà mình dùng mạng free 4 năm nay down max 1,7MB/s.Bây giờ thì 6MB/s.Nhà dùng gói cước của Fpt

Các chủ đề có liên quan khác