black_cat

Chẳng là mình đang thực hiện một website chuyên về download phần mềm. Trong đó có phần hướng dẫn cài đặt phần mềm. Tuy nhiên đang lăn tăn không biết nên làm hướng dẫn bằng video (có tiếng) hay làm bằng hình ảnh chụp lại màn hình.

Theo anh em làm thế nào thì tiện nhất cho người dùng ? Hiện nay mình nhận được 2 luồng ý kiến:

1. Thích xem hướng dẫn bằng hình ảnh vì nó tiện, chỉ việc kéo lên kéo xuống. Xem video qua Youtube nhiều lúc bị chặn hay xem giật. Muốn tua đi tua lại cũng khó

2. Xem bằng video chi tiết hơn. Hơn nữa cũng SEO tốt hơn cho web.

Đang phân vân quá, anh em cho ý kiến nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Thực trạng của việc CP hoá các doanh nghiệp.Theo ý anh (chị) muốn thúc đẩy quá trình CP hoá doanh nghiệp của nước ta ta phải làm gì Luận văn Kinh tế 0
D Đoạn văn bằng tiếng anh nói về nơi du lịch mà em muốn đến Các kỳ thi Tiếng Anh 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi chữa lỗi của giáo viên trên bài viết của sinh viên tại trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
B Những mong muốn của học sinh yếu khi học tiếng Anh trên lớp. M.A Thesis Linguistics: 60 14 01 11 Ngoại ngữ 0
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Anh (chị) hãy cho biết ý kiến của mình về câu ngạn ngữ sau: “Đừng sống theo điều ta ước muốn. Hãy số Văn học 0
L (Nguyễn Tú Anh) Ngày 24/7/2012: Tôi muốn quý hội trả lời giúp vấn đề sau. Công ty tôi kiểm toán thự Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Why I want to learn English - Tại sao tôi muốn học tiếng Anh Các kỳ thi Tiếng Anh 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
L Em đang muốn kinh doanh hàng gốm sứ anh chị có ý tưởng gì cho em không??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác