Diarmad

Chào các bạn, ai cũng biết tiếng anh quan trong như thế nào rồi nhưng chuyện học tiếng anh thì có vẻ không đơn giản và mỗi người có mỗi cách học khác nhau. Mình tạo poll này tất cả người sẻ chia kinh nghiệm học tập nhé.

Chọn 1 trong các poll trên.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Ảnh hưởng của việc hướng dẫn nhận xét bài viết cho bạn học tới hoạt động phản hồi bài viết của sinh viên năm thứ nhất, Khoa Sư phạm tiếng Anh, trường ĐHNN, ĐHQG Hà Nội Ngoại ngữ 0
H Thái độ của học sinh lớp 11 trường THPT chuyên Bắc Kạn về ý kiến phản hồi của bạn học với bài viết tiếng Anh của các em Ngoại ngữ 0
X Anh (chị) bình luận câu tục ngữ sau đây: Không thầy đố mày làm nên. Học thầy không tày học bạn. Văn học 0
L Anh chị suy nghĩ gì về tình yêu tình bạn tuổi học đường? Văn học 1
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
S 10 bí quyết vàng giúp bạn học tiếng Anh vô cùng hiệu quả English 2
P Describe your schoolmates - Tả về người bạn học thân nhất của em bằng tiếng anh Các kỳ thi Tiếng Anh 0
Q Trung tâm tiếng anh cna - bạn nào học toeic cam kết đầu ra ở trung tâm này thì tư vấn giúp mình? Sinh viên chia sẻ 10
M LỚP TIẾNG ANH MẤT GỐC. (Học thử 3 buổi) (Dành cho những bạn muốn học lại từ đầu một cách bài bản) Sinh viên chia sẻ 0
D Có bạn nào học ở Trung tâm Anh ngữ SmartLink ở Thái Thịnh chưa, nếu học rồi thì cho mình xin ý kiến Sinh viên chia sẻ 1

Các chủ đề có liên quan khác