maica1978

Tình hình là thấy anh em share tùm lum vất vả quá, nên lập topic này ra bình chọn. Acc dành cho 5 người may mắn nhất mỗi người 1 Acc riêng nha

1 Filesonic 3 tháng

1 Fileserve 3 tháng

1 Hotfile 3 tháng

1 Oron 3 tháng

1 All in one 20 ngày

Bầu chọn kết thúc là bắt đầu Xe...Xe

Hình thức Share:

1.Comment loại Acc bạn cần trong Topic share Acc sắp tới không phân biệt giai cấp già trẻ lớn bé

2.Dựa vào thời (gian) gian comment sớm nhất sẽ share. Nếu trùng nhau sẽ xem xét để share

3.Người được share không được share thêm cho bất kỳ ai (nếu tui bít đừng có vác mặt vào các Topic share của tui)

Ellery

chũ topic cho tớ sữa lại nha

tớ không cần nữa

có gì thì đá qua ông dương tuấn hay bác long hay islan cũng được

be.ti_hn

HoangHaiLong_pro Fileserve đi bạn ... mình cần fileserve ...

yahoo dưới chữ ký ... các bạn đọc kỹ nhé : Hết bình chọn mới share

@HoangHaiLong_pro : bác cần thì Phần mềm mình thôi, không rảnh Phần mềm ngược cho bác nha

hbinhlove2003 các bạn đọc kỹ nhé : Hết bình chọn mới share

@HoangHaiLong_pro : bác cần thì Phần mềm mình thôi, không rảnh Phần mềm ngược cho bác nha phải theo luật chính chớ bạn ... khi nào hết bình chọn thì share ... công bằng ...

chuottucute1

nevercry1 vậy là phãi Phần mềm yahoo bác à 5 người lucky ... .. 8/9/11 ... hết bình chọn mới share mà ... nhưng bác ấy bảo tui Phần mềm bác ý cho nhưng tui không muốn thế ... chơi công bằng ...

kIrA1_hl

Đang cần Oron, mấy thứ đồ họa đỉnh nó toàn post lên đó với dung lượng tính bằng chục GB

meocon_sunrang

Dương Tuấn À quên nữa, có acc letitbit.net cho mượn luôn, đang cần down mấy thứ hàng hiếm trên đó host này chả ra gì cả ... bực cả mình trc' có bao nhiêu tài liệu quan trọng mấy ông thầy cứ cho tất lên đấy làm cả tuần mới vớt vát xog ...

---------- Bài thêm lúc 15:37 ---------- Bài trước là lúc 15:23 ----------

vừa đọc kỹ rule mới ở #1 ... hy vọng được share ...