Brantley

Không hiểu sao cáp quang kéo trong nước mình kéo được 11.5 Mbps mà nước ngoài chỉ được 500 KB/s là hết cỡ, không phải tại host, Down cả 2 host, 1 host Mediafire, 1 Host softpedia thì mỗi file tốc độ chỉ đạt khoảng 250 KB/s. Ngắt 1 cái thì cái kia lên 500 KB/s. không lẽ là bị bóp băng thông quốc tế ? Ai dùng FTTH Viettel có cách gì không ạ ?

moniu_iumon

Đa số bạn tải server từ nước ngoài đều bị bóp băng thông bạn ạ, nếu bạn muốn tải max băng thông chỉ còn cách tìm hiểu proxy trên 4rum để tải nha, như trường hợp trước đây mình tải hết cỡ với link mediafire, mà giờ hết chơi mediafire rồi nó kiểm soát chặt chẽ quá hay xóa link nữa

thanhcong0801

Đa số bạn tải server từ nước ngoài đều bị bóp băng thông bạn ạ, nếu bạn muốn tải max băng thông chỉ còn cách tìm hiểu proxy trên 4rum để tải nha, như trường hợp trước đây mình tải hết cỡ với link mediafire, mà giờ hết chơi mediafire rồi nó kiểm soát chặt chẽ quá hay xóa link nữa Không ý mình không hẳn là download, download mình chủ yếu down ở host VN thôi, nhưng quan trọng là chơi game, bị bóp băng thông như vậy thì có ảnh hưởng đến ping gì gì không ấy

Các chủ đề có liên quan khác