Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Báo cáo tổng hợp về tình hình HOẠT ĐỘNG CÓ LIÊN QUAN ĐẾN HOẠT ĐỘNG ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ ĐẦU TƯ tại Công ty cổ phần đá quý Hà Nội - HAGEMCO
2
LỜI MỞ ĐẦU
Trong quá trình học tập và rèn luyện ở trường đại học Kinh tế quốc dân, sinh 
viên được cung cấp kiến thức về lĩnh vực kinh tế nói chung, cũng như những kiến thức chuyên sâu của từng chuyên ngành. Kết hợp với những kiến thức đó trong năm cuối, nhà trường tạo điều kiện cho sinh viên thực hiện giai đoạn thực tập. 
Thực tập là một giai đoạn rất quan trọng trong chương trình đào tạo của trường 
đại học, thực tập là quá trình sinh viên áp dụng những kiến thức kinh tế đã học, đặc biệt là các kiến thức chuyên ngành vào trong thực tế, sinh viên tới cơ sở quan sát tìm hiểu thực tế, từ đó nghiên cứu thực hành và đối chiếu với những kiến thức đã được lĩnh hội trên ghế giảng đường. Tại cơ sở thực tập sinh viên sẽ thực tập tổng hợp và sau đó là thực tập theo chuyên đề. Trong giai đoạn thực tập tổng hợp, sinh viên sẽ tìm hiểu mọi mặt hoạt động của cơ sở về lịch sử hình thành và phát triển, cơ cấu và tổ chức, các hoạt động nghiệp vụ theo chương trình học của mình, từ đó nắm được hoạt động cơ bản của cơ sở thực tập, nắm được sự vận động trên thực tiễn của các vấn đề lý thuyết đã học, tạo nên sự hiểu biết và thành thạo nhất định về chuyên môn sau khi tốt nghiệp.
Được sự đồng ý của Nhà trường và giáo viên hướng dẫn cũng như của đơn vị 
thực  tập,  em  đã  đến  thực  tập  tại  Công  ty  cổ  phần  đá  quý  Hà  Nội  -  HAGEMCO. Trong thời gian thực tập tổng hợp vừa qua, nhờ sự phân công của khoa Kinh tế đầu tư cùng với sự hưỡng dẫn, giúp đỡ tận tình của giáo viên phụ trách Th.s Phan Thị Thu Hiền và các nhân viên tại HAGEMCO đã tận tình giúp đỡ em trong quá trình thực tập, em  đã  được  tìm  hiểu  về  tình  hình  chung,  cơ  cấu  tổ  chức,  chức  năng,  nhiệm  vụ,  các công việc và hoạt động liên quan của HAGEMCO 
Trên cơ sở đó em đã viết một bản báo cáo tổng hợp, bản báo cáo chắc không 
tránh khỏi những sai sót. Em rất mong nhận được sự hướng dẫn của cô để bài viết của em được hoàn thiện hơn.
Em xin chân thành cảm ơn!
Tiền thân của Công ty Cổ phần Đá quý và Vàng Hà Nội là Công ty Đá quý và Vàng Hà Nội, là doanh nghiệp Nhà nước trực thuộc Tổng Công ty Đá quý và Vàng Việt Nam (
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác