tieuly_hihihaha

Nhờ các bạn chỉ giúp, mình cài nhiều lần solid nhưng đang chạy đều báo lỗi như sau:

The excutable file "E\Bo cai solid 2012\bo cai\SW2012_SP0.0 windows 32_Full_Multilanguage_SSQ\PreReqs\VCRedi vcredist.msi REBOOT=ReallySuppress/q" did not càisuccesfully.

Tích vào OK là không cài được nữa

Mong sự trợ giúp!

langtu2004lk

Bạn dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo ultraiso để cài solidworks được nhanh chóng và dễ dàng hơn nha

Download phần mềm:
Key:

Registration name: Home

Registration code: 4BA9-0D54-214A-C938

Registration name: Heinzdieter Beckmann Jr

Registration code: 641D-D430-88E6-A656

Registration name: Steve Olson

Registration code: 2BEC-ED28-82BB-95D7

Registration name: Christopher Wydler

Registration code: 424F-ED23-7C0A-D75B

Sau khi cài xong bạn làm như sau:

Đầu tiên bạn mở UltraISO lên, chọn Tools --> Mount to virtual driver --> mục Virtual CD/DVD bạn chọn tên ổ đĩa bất kỳ, mục Image File bạn nhấn vào nút có dấu "...", tìm đến file ISO phần mềm sau đó bạn nhấn nút Mount (lưu ý không được tắt phần mềm UltraISO trong quá trình cài đặt).

Kế tiếp bạn mở My Computer lên, bạn sẽ thấy 1 ổ đĩa ảo vừa mới được ta mount vào xong, bạn chuột phải lên ổ đĩa ảo vừa tạo đó, chọn Auto Play --> sau đó giao diện phần mềm hiện ra và bạn cài như bình thường. Cài xong xuôi hết rồi thì bạn mở ultraiso lên unmount bỏ đĩa 1 đi

trinh19922001

Thank bạn, mình đã cài thử 2 lần như bạn nói vẫn không được bạn ah

KHi cài đến 45% lần nào cũng hiện bảng thông báo:

The executable file "G:\PreReqs\VCRedist\vcredist_x86.exe" /q:a /c:"msiexec /i vcredist.msi REBOOT=ReallySuppress /q" did not càisuccesfully.

Chán quá! Bạn nào giúp mình với

Thank bạn, mình đã cài thử 2 lần như bạn nói vẫn không được bạn ah

KHi cài đến 45% lần nào cũng hiện bảng thông báo:

The executable file "G:\PreReqs\VCRedist\vcredist_x86.exe" /q:a /c:"msiexec /i vcredist.msi REBOOT=ReallySuppress /q" did not càisuccesfully.

Chán quá! Bạn nào giúp mình với Trước khi cài phần mềm bạn nhớ cài Netframework và Visual C++ vào nha