boitien_titi

Thank Remi9x rất nhiều. Mình mới đi làm kế toán, công ty mình mới thành lập nên mình cũng đang rất cần các mẫu biểu này.

kh0x47

oi cac ban xai may cai này cẩn thận chút xíu chứ có cái mình tải về xài thử mà bị mất sau một thời (gian) gian sử dụng. m không biết cách để kiểm tra mấy file kiểu thế này bạn nào có chiêu nào chỉ mình biết với tránh sử dụng mấy file ngta cho để quảg cáo. thank tất cả ng nhiều

aam_kazegura151

bạn rimi9x ơi bạn có nic Chát không cho mình với, một số ô trong tài khoản mình nhập không được, thanks
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Thuhien105 hay pác nào vừa làm phần mềm rùi, chỉ cho em cách Thêm dòng vớiVí dụ: Em thêm ở giữa Bảng Data đó (ngay mấy ô đầu tiên thui),tại phần "Diễn giải" cột "Có" ấy thì nhập hay Copy như nào?hu..hu....các pác chỉ nhanh em với .thanks

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Tình hình hoạt động của Công ty phát hành biểu mẫu thống kê Luận văn Kinh tế 0
K Cách sử dụng một số biểu mẫu trong bộ phận buồng tại khách sạn Hanoi Horison Luận văn Kinh tế 0
D Thiết kế trò chơi bằng phần mềm PowerPoint và biện pháp sử dụng nhằm hình thành biểu tượng số lượng cho trẻ mẫu giáo 5-6 tuổi Luận văn Sư phạm 2
T Giải pháp hoàn thiện phần nội dung của biểu mẫu thuyết minh đề tài nghiên cứu khoa học (Nghiên cứu t Kinh tế quốc tế 0
V Vận dụng quan điểm hợp tác trong dạy học bộ môn phương pháp hình thành các biểu tượng toán cho trẻ mẫu giáo Luận văn Sư phạm 0
N Lập ra các biện pháp, công cụ, biểu mẫu, quy trình để quản lý Thu Chi Kế toán & Kiểm toán 1
I ý kiến đánh giá về công tác kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty phát hành biểu mẫu thống kê Luận văn Kinh tế 0
T Theo quyết định 15 Mục 7- Sử dụng, quản lý, in và phát hành biểu mẫu chứng từ kế toán có quy định: " Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Theo Quyết định 48 chế độ kế toán doanh nghiệp vừa và nhỏ thì mẫu chứng từ và sổ kế toán theo biểu m Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Mẫu biểu ban hành kèm Thông tư 185/2010/TT-BTC (Excel) Kế toán & Kiểm toán 0

Các chủ đề có liên quan khác