Roselyn

Sau khi mình cài TuneUp2011 một thời (gian) gian không hiểu tự nhiên đa số file word, folder, file winrar trong máy mình đều có 0Kb.Mong các bạn chỉ cho em bít tại lại bị lỗi như vậy và có thể phục hồi lại được không. Khẩn cầu các bác.

yenkute59

octieu43 Sau khi mình cài TuneUp2011 một thời (gian) gian không hiểu tự nhiên đa số file word, folder, file winrar trong máy mình đều có 0Kb.Mong các bạn chỉ cho em bít tại lại bị lỗi như vậy và có thể phục hồi lại được không. Khẩn cầu các bác. oạch vụ gì ớn vậy

mình củng sài chưa gặp lỗi bạn bao h

bạn scan virus chưa

hoangsonmedia

TuneUp mình dùng hơn 2 năm rồi mà chưa gặp vấn đề gì.

Kể cả vụ này chưa từng có

Aronos

Dùng bình thường cho nó lành cái gì cũng có giới hạn của nó nhanh quá cũng chả có lợi mà chậm quá lại phải chờ tốt nhất là bình thường

mình vừa scan virut rồi nhưng không phát hiện con nào hết, Mình chỉ ngĩ là tuneup thui vì trước khi cài nó mình vẫn mở được nhưng từ khi cài tuneup vào mình mở lại mấy cái đó thì nó chỉ con 0kb. Minh ngĩ vậy không bit phải không nữa mong các bạn chỉ giáo.

cun_xinh

không có lỗi đó do tune up đâu, nếu bạn có dùng nó sóa file không sóa được thì nó thành cái tên dài vô đối cơ

Parkins

cái này mình không dùng nên chịu
| | |

Theo mình thì không phải do tune up đâu bạn.Bạn xem lại phần mềm diệt virut của bạn nhé.

Ngoài ra bạn có thể tải bản tune up mới nhất :

barabp

Chắc ăn là không phải do tune up. Bởi vì bạn là trường hợp đầu tiên

Các chủ đề có liên quan khác