cutie_fowl

hôm bữa mình lang thang lên internet, tình cờ vào trang chủ của viettel thì được biết viettel mới tung ra gói cước D-COM trọn gói 120k/tháng, nếu xài quá mức cước tối đa th2i cũng chỉ phải trả 120k, mình thấy cũng được mà giá chỉ có 120k nên mình nt đk. Sau khi nt đk thành công, mình nhận được tn của viettel với nội dung là: bạn sẽ được hưởng mã tốc độ với 2GB đâu,sau 2GB thì tốc độ tối đa chỉ hơn 800kps.và hôm nay sau khi mình down hơn 2GB thì bây h, tốc độ tối đa mình có thể download được chỉ là 32kb/s, rất là thấp. Đã thế mình đành xài cho hết tháng, tháng sau lại chuyển lại như bt, không dám xài trọn gói nữa, sợ viettel lắm rồi

xuhao.bapcai

Viettel có gửi tin sau khi đăng kí là khi dùng quá 2GB là sẽ giảm tốc độ xuống rất thấp mà, tại bạn không đọc kĩ thôi

Maccus

Nếu ai không muốn dùng trọn gói thì vẫn dùng như bình thường. Ai dùng muốn dùng free thì đăng ký mức cước tối đa cho gói cước D-com. Sau khi dùng vượt mức đăng ký thì tốc độ sẽ chỉ đạt 256Kbps. Với tốc độ này thì có thể đáp ứng các nhu cầu tối thiểu khi phải di chuyển nhiều. các bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi sử dụng dịch vụ để tránh các hiểu lầm không đáng có. Tks.

Các chủ đề có liên quan khác