lovely_bear199

con láp em dạo này nó dở chứng, đang chơi bình thường thì bị tắt cái rụp, nghe tiếng tách bên trong nữa ( em mới vệ sinh cách đây 1 tháng)

khởi động lên vào đến phần wwin thì bị tắt. phải để 3-4 tiếng sau khởi động lại mới chơi được

bestking13

em vừa cài lại windows dùng 1 tí thì cũng bị, thắc mắc là trong quá trình cài thì nó không tắt đột ngột như vậy

mr_Ro

Liệu có phải do CPU nóng quá ko?

Bạn dùng phần mềm kiểm tra nhiệt độ xem

Liệu có phải do CPU nóng quá ko?

Bạn dùng phần mềm kiểm tra nhiệt độ xem để mình kiểm tra xem

Adao

Chắc chắn là do CPU nóng quá rồi, nhưng nghe bạn nói vệ sinh cách đây 1 tháng thì có lẽ nguyên nhân là do bạn quên bôi kem tản nhiệt cho chip hay là bôi ít, bôi không đều chẳng hạn. Check lại nhé !

Chắc chắn là do CPU nóng quá rồi, nhưng nghe bạn nói vệ sinh cách đây 1 tháng thì có lẽ nguyên nhân là do bạn quên bôi kem tản nhiệt cho chip hay là bôi ít, bôi không đều chẳng hạn. Check lại nhé ! cùng ý kiến với bạn! chắc quên không bôi kem tản nhiệt rồi!

Chắc chắn là do CPU nóng quá rồi, nhưng nghe bạn nói vệ sinh cách đây 1 tháng thì có lẽ nguyên nhân là do bạn quên bôi kem tản nhiệt cho chip hay là bôi ít, bôi không đều chẳng hạn. Check lại nhé ! để em ra tiệm bôi lại kem tản nhiệt xem sao đã, mấy bữa nay đang buồn

Các chủ đề có liên quan khác