lời đầu quy ah nhầm đầu tiên em xin chào các bạn

tình hình là em vừa mới tải 3dsmax 2014 của bác fankaka1 xong và Cr-ack thành công rồi,nhưng vào dùng thì nó cứ giật giật dù chưa làm j cả,thao tác trên thanh công cụ thôi mà nó cứ giật giật rất khó chịu,nhấp vào cái j củng phải chờ 1-2s nó mới được.k biết lí do vì sao, cấu hình em :

xeon e3v3 -ram 4G- Vga 650ti

với cho em hỏi luôn là các phầm mềm của auto desk ,ví dụ như auto cad 2014 và 3dsmax 2014 tải về rồi còn phải tải thêm thư viện hay vray j j đó nửa là sao ạ. em mới học kiến trúc năm 2 nên giờ mới tải về vọc qua để làm quen em chưa biết j cả, các bạn nào nhiệt tình vào thông não cho em với.vì em chưa biết j nên nếu bác nào thông não tường tận cho em với thì em xin đội ơn nhìu lắm

nam77trung

bạn cài lại driver card màn hình xem sao nhé, 650ti là card tầm trung đủ để dùng 3dsmax rùi đó, do máy bạn thôi. về Vray hay gì gì đo về 3d thì bạn tìm hiểu thêm trên cộng đồng 3d lớn nhất VN là 3dviz.vn nhé

bạn cài lại driver card màn hình xem sao nhé, 650ti là card tầm trung đủ để dùng 3dsmax rùi đó, do máy bạn thôi. về Vray hay gì gì đo về 3d thì bạn tìm hiểu thêm trên cộng đồng 3d lớn nhất VN là 3dviz.vn nhé mà em nghe ns bản 2014 này nặng lắm hả bác,hay là em dùng bản 12-13 j đó thôi ,bản nào thì ngon bác nhể

Các chủ đề có liên quan khác