iumaylam

tình hình là em khởi động windows lên mà nhìn cái màn hình destop nó như thế này mà không biết làm thế nào để sửa vào chorme trên thanh stas vẫn bình thường ạ

bachhop172000

Ý bạn là sao??? Mình vẫn thấy bình thường mà nhỉ Nếu bạn hỏi về cái ảnh nền thì kích thước ảnh đó sai để kéo dãn ra bạn chọn chế độ Full Screen là ok, còn icon trên Desktop thì bạn chuột phải chọn View chọn Show Desktop Icon Còn Gadget thì MS đã Disable không có trong windows 8 nhé bạn

buiquochuu_1982

Ý bạn là sao??? Mình vẫn thấy bình thường mà nhỉ Nếu bạn hỏi về cái ảnh nền thì kích thước ảnh đó sai để kéo dãn ra bạn chọn chế độ Full Screen là ok, còn icon trên Desktop thì bạn chuột phải chọn View chọn Show Desktop Icon là các ứng dụng trên destop bị mất hết ấy bạn không có ứng dụng nào cả

nó bị ẩn hết thì phải vì vào từ thanh stass vào ổ cứng vẫn vào ứng dụng bình thường nhưng mà đưa ra destop thì không hiển thị

sakurahimarawa

Ý bạn là sao??? Mình vẫn thấy bình thường mà nhỉ Nếu bạn hỏi về cái ảnh nền thì kích thước ảnh đó sai để kéo dãn ra bạn chọn chế độ Full Screen là ok, còn icon trên Desktop thì bạn chuột phải chọn View chọn Show Desktop Icon Còn Gadget thì MS đã Disable không có trong windows 8 nhé bạn thank kiu bạn nhiều nha được rồi

Các chủ đề có liên quan khác