Fonzo

Cho mình hỏi tý là sao khi mình chọn default program là Windows Media Player thì được nhưng khi mở 1 video nào đó thì nó lại hiện như thế này ?

Chỉ cho mình cách sửa với.Thank tất cả người nhiều

htdao_1204

Vào trang dưới down bản phù hợp với bạn, Tốt nhất down bản Mega, Về Setup -->OK

hoangtubkdn bạn có thể chỉ dẫn kỹ hơn được không ? Nghĩa là bạn down nó về rồi cài vào máy.

Thông tin về K-Lite Codec

K-Lite Codec Pack là một bộ sưu tập các codec và các công cụ có liên quan. Codecs cần đến để mã hóa hay giải mã các audio và video. K-Lite Codec Pack được thiết kếcoi nhưmột giải pháp thân thiện với người dùng để chạy những file movie. Với K-Lite Codec Pack bạn có thể chạy 99% các file movie mà bạn download từ Internet

Lazzaro

wmp chỉ hỗ trợ 1 số định dạng, và flv thì nó không hỗ trợ

để hỗ trợ cho wmp đọc hết tất cả các đuôi thì cài gói win7code pack

fucku_bimbim

duyhung_yb Nghĩa là bạn down nó về rồi cài vào máy.

mình muốn sửa WMP để dùng bạn à.cái này xem vs độ phân giải cao,mình cũng có KMP nhưng mà cái đó xem phim kém lắm.

---------- Bài thêm lúc 09:09 ---------- Bài trước là lúc 09:07 ----------

dinhxuansang wmp chỉ hỗ trợ 1 số định dạng, và flv thì nó không hỗ trợ

để hỗ trợ cho wmp đọc hết tất cả các đuôi thì cài gói win7code pack cho mình đươg link được không bạn

vuongkhang1981

hoangtubkdn mình muốn sửa WMP để dùng bạn à.cái này xem vs độ phân giải cao,mình cũng có KMP nhưng mà cái đó xem phim kém lắm.

---------- Bài thêm lúc 09:09 ---------- Bài trước là lúc 09:07 ----------

cho mình đươg link được không bạn cài cái là ok

Thank tất cả người.MÌnh vừa sửa được rồi.Mình sửa theo win7 code pack.Đây là đường link nè,hôm sau có ai bị lỗi như mình thì cứ down về setup là ok

Thank moị người

tranphu_quoc

duyhung_yb Nghĩa là bạn down nó về rồi cài vào máy.

Đúng rồi, lên google tìm K-Lite Codec 7.8 về mà cài vào là xong ngay

Dùng WMP chán bỏ sừ mình toàn dùng KMP thôi, cài đủ bộ codec về thì phim nào chẳng xem được :p chỉ có điều máy mình hơi yếu xem nhưng phim > 16GB là cứ rựt rựt

quannguyen_90

Máy có sẵn WMP rồi thì chỉ cần cài thêm K-Lite Codec là được, đem về máy thêm 1 đứa chạy video nữa làm gì chật chội, ai KẾT thì xài thêm thôi chứ chê bai gì WMP chứ

Roselyn

chankx Dùng WMP chán bỏ sừ mình toàn dùng KMP thôi, cài đủ bộ codec về thì phim nào chẳng xem được :p chỉ có điều máy mình hơi yếu xem nhưng phim > 16GB là cứ rựt rựt con người đơn giản thì chỉ xài 1 cho tất cả

Trevor

Mr.Thedaigiapro WMP không hộ trợ định dạng kia cái KMP lên đê chủ pic fix được lỗi rồi mà

wakeupbluecat

chankx Dùng WMP chán bỏ sừ mình toàn dùng KMP thôi, cài đủ bộ codec về thì phim nào chẳng xem được :p chỉ có điều máy mình hơi yếu xem nhưng phim > 16GB là cứ rựt rựt KMP độ phân giải kém lắm bạn à.Bạn có thể mở cùng lúc KMP và WMP và so sánh hình ảnh là có sự khác biệt.Mình chỉ KẾT KMP ở chỗ âm thanh lớn dùng để nghe nhạc thui

joana_trieu

hoangtubkdn KMP độ phân giải kém lắm bạn à.Bạn có thể mở cùng lúc KMP và WMP và so sánh hình ảnh là có sự khác biệt.Mình chỉ KẾT KMP ở chỗ âm thanh lớn dùng để nghe nhạc thui mỗi cái có 1 ưu điểm riêng, tuy bạn nói KMP độ phân giải kém nhưng đó là ý kiến của bạn thôi. vì KMP được coi là phần mềm xem phim đỉnh nhất mà

Các chủ đề có liên quan khác