phuocli2005

Trích:
Nguyên văn bởi cayman Em Insert function - Chọn category là Financial thì ra hết
Thank bác Cayman nhưng em muốn hỏi tài liệu về mấy hàm đó cơ pác ơi!! Nếu pác có thì share em nhé!! Thx pác nha!!

Trích:
Nguyên văn bởi beckvn0304 sao excel máy minh bất thấy category
bạn vào insert fuction -> or select a category...

cobegalang09

mình cũng là hội viên mới , nên mình cũng có ý muốn tương tự như bạn mùa đông vậy đó

Trích:
Nguyên văn bởi YENLYNH mình cũng là hội viên mới , nên mình cũng có ý muốn tương tự như bạn mùa đông vậy đó
mình là thành viên mới ,mình cũng mún có nhiều kiến th­uc hơn nh­u bạn

ngovang_koanh

Các hàm tài chính của Excel nó năm ngay trong quyên Ebook mà khi nhân vào mục Excel vừa thấy rồi.Đownloa cái đó về,rồi tìm là thấy liền,có huớng dẫn tiếng việt nưa,rất dẽ sử dụng.CÒn nhiều hàm nữa chư bất chỉ có hàm tài chính bất đâu.Chủ yếu là bạn có thời (gian) gian đề học không.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Các phương pháp tính tích phân gần đúng cho hàm số có số biến rất lớn và ứng dụng trong tài chính Khoa học Tự nhiên 0
D Đồ thị dao động của các hàm điều hòa Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
Y Khảo sát mối tương quan giữa độ hoạt động của nước với các yếu tố hàm lượng muối ngấm, độ ẩm ở các nhiệt độ bảo quản sản phẩm khô cá Lóc Khoa học Tự nhiên 2
B Tăng cường hoạt động nhận thức của học sinh thông qua việc dạy học các yếu tố giải tích nguyên hàm - Tích phân ở THPT Kiến trúc, xây dựng 0
S Lý thuyết các hàm đặc trưng Luận văn Sư phạm 0
M Bài toán ổn định nghiệm của phương trình vi phân hàm và một số ứng dụng trong các quần thể sinh học Luận văn Sư phạm 0
K Hàm lượng của các đồng vị (K40, U238, TH232, Cs137 ...) trong môi trường (đất, thực vật) của trường ĐHKHTN - ĐHQG Hà Nội ở Hoà Lạc trong năm 2002 - 2004 Luận văn Sư phạm 0
M Sinh bộ kiểm thử tối ưu cho các hàm tính toán số học trên hệ thống nhúng Luận văn Sư phạm 0
B Xác định hàm lượng một số kim loại nặng và phóng xạ trong các nguồn nước của vùng than Quảng Ninh Luận văn Sư phạm 0
Q Tác động của thực hành Quản trị chất lượng và JIT tới kết quả cạnh tranh của các doanh nghiệp sản xuất. Kinh nghiệm quốc tế và hàm ý cho các doanh nghiệp sản xuất tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác