Avenell

Impoverished_Boy Mình hồi giờ ghi không biết mấy trăm đĩa phim rồi, tới hôm nay mới nghe nói tới cụm từ format đĩa trắng đó bạn ah, mấy bạn nói chuyện hài thiệt regnar Bây h mới nghe lần dầu tiên có người format đĩa DVD trắng đấy, chắc loại DVD này sử dụng công nghệ mới ( chỉ có loại đĩa cho pheóp ghi và xóa dữ liệu nhiều lần mới có thể forrmat " DVD-RW và DVD+RW ") + đĩa trắng thì lấy cái gì mà for với chẳng mát không biết nữa các bạn dùng đĩa nhiều mà cũng không biết, không biết thì đừng tuyên bố kiểu đó?
lúc cho đĩa vào máy bật chế độ autorun thì windows bảo bạn muốn dùng đĩa này như thế nào? một là ghi data hai là dùng với bộ phát CD/DVD, nếu chọn dùng với bộ phát thì windows sẽ format cái đĩa trắng đó,nhưng lỗi là ở đó, format không trả thành và đĩa không thể ghi được nữa

patien các bạn chưa nghe tới không có nghĩa là không có

tui rảnh đi bày ra chuyện để nói à

Cố gắng tìm hiểu nhiều hơn nữa đi trước khi tuyên bố Thể loại format đĩa trắng là không thể chấp nhận được rồi. 1 DVD trắng bình thường mua ngoài hàng chỉ có thể ghi mà không thể xoá hay thay đổi dữ liệu. Một khi vừa erase đĩa trắng rồi thì coi như đĩa đấy bỏ đi, không dùng được nữa. Pa nào format đĩa trắng thì đúng thật là...

black_cat

kaitou_kid_1995 Thể loại format đĩa trắng là không thể chấp nhận được rồi. 1 DVD trắng bình thường mua ngoài hàng chỉ có thể ghi mà không thể xoá hay thay đổi dữ liệu. Một khi vừa erase đĩa trắng rồi thì coi như đĩa đấy bỏ đi, không dùng được nữa. Pa nào format đĩa trắng thì đúng thật là...

1 số đĩa mua về nó chưa được nhà sản xuất format

và không thể làm gì nếu chưa format

tui nói là erase hồi nào hả bạn

Và khi format thì sẽ có 2 lựa chọn, 1 là chỉ ghi 1 lần và khi vừa lấy ra rồi sẽ không ghi thêm được nữa

2 là dùng như usb, có thể ghi thêm vào, còn xóa thì tui không để ý

Có những đĩa cần format thì khi vừa cho đĩa vào nó sẽ yêu cầu format

Bạn có từng dùng thẻ nhớ chưa, lần đầu nó có bắt bạn format không

Không biết thì làm ơn nghe người khác nói đi

Những điều các bạn chưa gặp thì không phải là không có trên đời đâu

patien 1 số đĩa mua về nó chưa được nhà sản xuất format

và không thể làm gì nếu chưa format

tui nói là erase hồi nào hả bạn

Và khi format thì sẽ có 2 lựa chọn, 1 là chỉ ghi 1 lần và khi vừa lấy ra rồi sẽ không ghi thêm được nữa

2 là dùng như usb, có thể ghi thêm vào, còn xóa thì tui không để ý

Có những đĩa cần format thì khi vừa cho đĩa vào nó sẽ yêu cầu format

Bạn có từng dùng thẻ nhớ chưa, lần đầu nó có bắt bạn format không

Không biết thì làm ơn nghe người khác nói đi

Những điều các bạn chưa gặp thì không phải là không có trên đời đâu Uh, có lẽ bác nói đúng, nhưng mà tui chưa bao giờ gặp cũng như nghe nói đến format đĩa trắng cả. Hồi giờ tui ghi đĩa chỉ biết đến 2 loại đĩa trắng, một loại chỉ ghi được 1 lần và không thể thay đổi được. Một loại là có thể erase sau ghi khi và có thể ghi tiếp nhiều lần sau đó.

Các chủ đề có liên quan khác