Kjss_S

tình hình là thế này

khi em cắm cắm usb của thằng bạn vào vẫn bình thường

nhưng bây giờ tự nhiên nó cứ hiện cái bảng hiện chữ "the instruction at 0x00426f10 rẻenced memory at 0x77311162. the memory could not be written. bấm ok để kết thúc chương trình" đó nó cứ hiện lên như thế không tắt được mà rắt đi cứ hiện lên.

với 1 vấn đề nữa là tất cả các thứ trên máy tính đều chuển thành định dang word mở ra nó cứ thành word chứ không mở được như cũ nữa.

ví dụ em mở fifa nó ra word chứ không ra fifa tất cả đều như thế

tình hình này có phải cài lai windows ko

có ai biết cách khắc phục bảo em với thak trước nha

---------- Bài thêm lúc 22:26 ---------- Bài trước là lúc 22:23 ----------

tạm dịch dòng tiếng anh kia là "các chỉ dẫn ở bộ nhớ được tham chiếu 0x00426f10 tại 0x77311162. bộ nhớ không thể được viết"

polygram tình hình là thế này

khi em cắm cắm usb của thằng bạn vào vẫn bình thường

nhưng bây giờ tự nhiên nó cứ hiện cái bảng hiện chữ "the instruction at 0x00426f10 rẻenced memory at 0x77311162. the memory could not be written. bấm ok để kết thúc chương trình" đó nó cứ hiện lên như thế không tắt được mà rắt đi cứ hiện lên.

với 1 vấn đề nữa là tất cả các thứ trên máy tính đều chuển thành định dang word mở ra nó cứ thành word chứ không mở được như cũ nữa.

ví dụ em mở fifa nó ra word chứ không ra fifa tất cả đều như thế

tình hình này có phải cài lai windows ko

có ai biết cách khắc phục bảo em với thak trước nha

---------- Bài thêm lúc 22:26 ---------- Bài trước là lúc 22:23 ----------

tạm dịch dòng tiếng anh kia là "các chỉ dẫn ở bộ nhớ được tham chiếu 0x00426f10 tại 0x77311162. bộ nhớ không thể được viết" lỗi rồi bạn ah . có phải khi bạn mở bất cứ thứ cái jì nó đều mở jống nhau phải không ?

---------- Bài thêm lúc 23:47 ---------- Bài trước là lúc 23:32 ----------

bạn dơnload cái này về nhấn đúp chuột > chọn ok > khởi động lại máy là ok

Cathaoirmore

không được bạn oi

mình dow về rồi nhừng ma mở nó không chay được không co chữ ok

the la toi mai di cai win

datpqmail

đây bạn . cái này không nhất thiết phải cài lại windows đâu , mònh cũng một lần như thế rồi cài lại windows , cài lại thì mọi thứ đi tong phí lắm đó . bạn làm lại coj hj

chúc thàng công

Yeung

ko được bác ak

nhưng du sao cug Thank bác

huhu tinh hình tí nua di cai windows huhuhuhu ca 4rum to như thế mà không ai biet chan thật

Markus

hay là dính virus rồi bác,thử quét virus xem sao ? không thì format usb

Tremayne

PC của bạn có cài AV nào không? Xem ra dính chưởng từ cái USB của thằng bạn roài.

ngoctram_ken

bạn cho anh em coj cái ảnh đi . may ra có người júp dc bạn

---------- Bài thêm lúc 10:48 ---------- Bài trước là lúc 10:46 ----------

với lại bác nói rõ hơn coj . có phải như tui nói không ? khi khởi động một thứ gì trên máy nó đều lấy một chương trình như nhau để mở phải không ?

Clustfeinad

bạn noilongxaxu nói đúng đó khi mở máy nó dùng 1 trình duyệt mở thôi

mở cái gì cũng thế có mỗi may tính mang internet vói thùng rác là có thể mở đúng với nó thôi

nhưng mà tgoososgossh lại máy rồi nên xong oy

đang dùng windows tiếng anh dùng windows tiếng việt khó ghê

Thank anh em vừa giúp đỡ mẹ chắc tại cái usb kia rồi

còn ảnh thì hum wa em không chụp mà có chụp cũng không thể nào vẽ được vì nó đọc bằng wod rồi sau này là đọc bằng interner

po tay

em phai vào guny rùi vào mạng đó có mỗi guny là không sao thôy

nói chung em gosh lại rồi

thak anh em

Các chủ đề có liên quan khác