Hiện em đang có cái máy tính. Hàng mua lại nên không có đĩa gốc của máy. Nếu cài lại windows mà không cần đĩa gốc có được không ạ. Và nếu chỉ cần đĩa Cài lại windows thì nên mua loại nào ạ.....Pro nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp mình với....

Terrel

cần gì đĩa gốc.

dow bảng windows tùy thjk. windows xp . windows 7 pro.....

nếu không dow thì mua đĩa windows tầm 10k về cài

cài windows xong rùi lên support của hãng máy đó dow driver về cài. cài ứng dụng tiện ích này nọ xong

sài cứ chạy phà phà.

memory_forever

down bản ghost all main đi bạn.cần gì đĩa nhỉ.ghost là được.nếu không ra tiệm mua 1 đĩa windows về cài rồi down driver easy bản mới nhất về cài là được.

muabuon2307

omnislash113 Hiện em đang có cái máy tính. Hàng mua lại nên không có đĩa gốc của máy. Nếu cài lại windows mà không cần đĩa gốc có được không ạ. Và nếu chỉ cần đĩa Cài lại windows thì nên mua loại nào ạ.....Pro nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp mình với.... Đơn giản là bạn ra quán mua một đĩa windows khoảng 10k rồi về cài thôi

polygon_me

Hic Ghost cho nó khoẻ, nhiều bản Ghost đa cấu hình dùng rất ổn trong diễn đàn đấy thôi. Bữa nay nói cài windows bằng đĩa ngồi đợi nghe hơi ngán.............

lynne_lov_pik

Cài thì tốt hơn. Driver thì bạn xem mã MAIN rồi vào hỏi cụ google mà download.Đơn giản thôi mà!

Các chủ đề có liên quan khác