honda

Windows không có chức năng này. Muốn có phải cài thêm soft

Heardind

Nếu chưa có tool nào thì bạn dùng tạm cái Winrar ấy, nén nó rồi đặt pass cho nó vất đâu cũng được ! Không thì lên google search tool về xài.

bo_thi_oanh

Cái vấn để pass cho foder chỉ có trong windows XP Pro. Còn windows khác thì bất có đâu, bạn chỉ còn cách dùng phần mềm dấu file thôi,Hide Foder Now đó.

Fonzell

duong tien ơi, cho mình hỏi: Mình không thay đổi cá nhân trong diễn đàn sao bất thấy phần thay đổi hình thay mặt lấy hình trong máy, và làm sao để viết chữ kí như bạn zây.

Trumble

ban chon phan ca nhan. Sau do chon doi hinh dai dien > Luu thay doi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Co mot so tai lieu chi cho minh the nay:

Bạn chọn folder nên phải đặt password, rồi kích chuột phải chọn Customize this Folder -> Next -> Next, bạn sẽ thấy một cửa sổ Folder Notepad (đây chính là ngựa của folder bạn đang view đó!). Bạn chỉ cần copy hay đánh đoạn ngựa sau vào bất kỳ đoạn này trong trang đó (đánh vào đầu):

Bước cuối cùng là bạn chọn Finish. Vậy đó! Bạn vừa có thể tăng chế độ bảo mật (an ninh) cho tài liệu của mình rồi!

the do nhung minh không the kiem dc cai folder notepad nam o dau ca co ai chi cho minh voi. Thank nhiu!!!

Roark

hic, mình muốn hình thay mặt mà mình có trong máy của mình cơ(my computer)chứ bất phải hình có sẵn trong máy.

Brantley

Quote:

Được gửi bởi Cuong_Pro

hic, mình muốn hình thay mặt mà mình có trong máy của mình cơ(my computer)chứ bất phải hình có sẵn trong máy.

Hình như phải 10 bài viết mới được, sau đó cứ vào phần cá nhân mà chỉnh thôi, nhớ chú ý kích thước, kích cỡ của ảnh.

Howe

mình đang tìm link download 10 trình duyệt web cho bạn

Cho chút nha! Có lẽ lâu đó

Dunleigh

Mình cần cho công chuyện Make Money Oline đó mà, mà silkroadpro ơi, ông cũng chơi Game SilkRoad hả???

Wyrttun

Hình như bất có foder notpad đâu, chỉ có notepad rồi bạn định dạng nó là fodernotpad thôi.

Mà nếu muốn ngựa khóa file, thì sao mấy bạn bất dùnh thử Hide Foder Now, phần mềm đó sẽ chứa những file bạn muốn giấu đi làm nó bất hiện lên ở bất kì đâu nữa, sau khi giấu xong, chương trình này có phần cài pas cho nó bạn cài cho nó là xong.

Các chủ đề có liên quan khác