Amos

anh chị nào biết cách kết chuyển từ sheet1 sang sheet2 ... bất ạ? chỉ bảo em với.ví dụ: trên sheet1: em nhập giá trị nguyên vật liệu sử dụng trong thángtrên sheet2:em nhập chi phí nhân côngtrên sheet3: em nhập chi phí sản xuất chungtrên sheet4: em muốn tính giá thành ( = sheet1+sheet2+sheet3)anh chị nào biết bảo em với nhé!em acknowledge trước ạh!

Belmiro

= sheet1!địa chỉ ô+sheet2!địa chỉ ô+sheet3!địa chỉ ôtrong đó đất chỉ ô là toạ độ của ô trên area mang giá trị là giá trị mà bạn muốn lấy ý.hì, t chi biết sơ sơ vậy thôi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D sơ đồ hạch toán, cách tập hợp chi phí và kết chuyển chi phí dở dang từ TK 154 sang TK 632 Hỏi đáp Thuế & Kế toán 0
A Mình mới chuyển qua sử dụng laptop, nhưng mình ko biết cách để kết nối laptop vào mạng internet, giú InterNet 3
S IELTS WRITING TASK 1 – CÁCH MÔ TẢ BIỂU ĐỒ KẾT HỢP – MIXED CHARTS Văn học dân gian 0
D Những cách kết thúc một bức thư bằng tiếng Anh English 0
F Đánh giá về Hồ Quý Ly và nêu nguyên nhân thất bại, kết quả, bài học kinh nghiệm của cuộc cải cách Kiến trúc, xây dựng 0
J Đảng với sự kết hợp nhân tố dân tộc và quốc tế trong cách mạng Việt Nam thời kỳ đổi mới Kiến trúc, xây dựng 0
D tại sao phần network của máy A và máy B giống nhau? Với cách kết nối bằng cáp chéo Công nghệ thông tin 0
Q Vận dụng cách tiếp cận đánh giá thực tế (Authentic assessment) trong xây dựng quy trình và công cụ đánh giá kết quả học tập môn đo lường và đánh giá trong giáo dục (triển khai tại trường ĐHGD - ĐHQGHN) Luận văn Sư phạm 0
P phân tích lỗi về cách sử dụng phương tiện liên kết văn bản trong bài viết của học sinh trường THPT Chu Văn An tỉnh Thái Nguyên Ngoại ngữ 0
C Nghiên cứu cách dùng của từ 之 [ZHI] trong tiếng Hán hiện đại và khảo sát phương pháp dịch các kết cấu có 之[ZHI] Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác