Hiện tại mình đang muốn lập một forum cho lớp. mà khổ cái này mình chưa được học ih hết, bạn nào có lòng thì giúp mình hướng dẩn cho mình với được không, càng kĩ càng tốt, thanks bạn nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 21:29 ---------- Bài trước là lúc 21:17 ----------

giúp mới với: mình làm đến đây rồi, nhưng làm sao để có thể lập được từng mục: vd như mục phần cứng. thủ thuat, chat,...

mong cácc bạn giúp đỡ

sep_truong

Ý bạn nói là Forum giốngnhu7 ketnooi.com/forum chúng ta .Vậy trước hết bạn nên xem lại túi tiền của mình xem còn nhiều không rồi tính tiếp. Chưa nói bạn có biết gì về HTML chưa đó

Graeme

không ý mình la làm một forum miến phó, sau đó mới lấy tiền của lớp mua host dự kiến khoảng 200k, mong bạn giúp đỡ

---------- Bài thêm lúc 21:47 ---------- Bài trước là lúc 21:45 ----------

Ý bạn nói là Forum giốngnhu7 ketnooi.com/forum chúng ta .Vậy trước hết bạn nên xem lại túi tiền của mình xem còn nhiều không rồi tính tiếp. Chưa nói bạn có biết gì về HTML chưa đó không, ý mình là tạo một forum đăng host miễn phí, sau đó mới lấy tiền quỷ lớp để mua host, dự kiến khoảng 200k, mong bạn giúp đỡ

Sidwell

Ý bạn nói là Forum giốngnhu7 ketnooi.com/forum chúng ta .Vậy trước hết bạn nên xem lại túi tiền của mình xem còn nhiều không rồi tính tiếp. Chưa nói bạn có biết gì về HTML chưa đó chính xác trăm phần trăm

thuhang07_vt

có nhièu tên miền miễn phí lắm, nếu bạn muốn xài đồ chùa thì có một số đuôi miễn phí như .co.cc , đuôi .tk , đuôi .footstars.net, ........

rất nhiều, một số có hổ trợ code, template sẳn cho cư dân mới vọc vạch tạo web, forum. bạn có thể tạo ra một forum vừa ý không tốn nhiều thời gian. các tạo forum này là chủ yếu sinh viên, học sinh làm để tạo web cho lớp, có nhân mà thôi.

- nếu bạn có tiền, thì đăng kí tên miền đẹp đẹp, vừa chất lượng đãm bảo mà khỏi phải sợ gì gì hết, nhưng phải biết viết code àh nhe.

- thân chào bạn.

lona_4292

mình gợi ý cho bạn nhé. bạn tải phiên bản vblutin mới nhất về, mình nhớ là 4.2 hay sao đó. thấp hơn cũng được, nhưng mà nó không được đẹp. sau đó bạn đăng ký host trên hostinger.vn miến phí nhé. rồi lên mạng học cách lập. mình không có thời gian chỉ cho bạn. lập xong vào quyền admin cp để thiết lập giao diện, ngôn ngữ, box, cấp bậc,....

hòi trước mình có lập rồi, lập được một tuần thì hostinger phát hiện và nó del . vì thế bạn có thời gian để giới thiệu vào nâng cấp lên gói pentium thế thì nó không del nứa . thân

Các chủ đề có liên quan khác