ptd_pah

Vào Start -> Run gõ regedit rồi OK.

Tìm đến khóa sau: HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\Local Settings\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion \TrayNotify và xóa đi các giá trị: IconStreams, PastIconsStream.

Sau đó bật Task Manager, chuyển đến tab Processes, chọn explorer.exe và nhấn End Process. Tiếp theo chọn tab Applications và nhấn New Task. Trong của sổ hiện ra hãy nhập explorer.exe rồi OK. Khi đó biểu tượng điều chỉnh âm thanh của bạn sẽ lại hiện ra.

mình làm trên windows 7, còn windows xp thì mình không biết thế nào, hôm nay bị mất, lang thang tìm, tạo luôn cái cho anh em hjhj

Fridolf

Vào Start -> Run gõ regedit rồi OK.

Tìm đến khóa sau: HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\Local Settings\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion \TrayNotify và xóa đi các giá trị: IconStreams, PastIconsStream.

Sau đó bật Task Manager, chuyển đến tab Processes, chọn explorer.exe và nhấn End Process. Tiếp theo chọn tab Applications và nhấn New Task. Trong của sổ hiện ra hãy nhập explorer.exe rồi OK. Khi đó biểu tượng điều chỉnh âm thanh của bạn sẽ lại hiện ra.

mình làm trên windows 7, còn windows xp thì mình không biết thế nào, hôm nay bị mất, lang thang tìm, tạo luôn cái cho anh em hjhj Như bạn dưới nói là vào Control Panel , chỉnh ở mục Sound ấy

CHỉnh như hình :

Tick vào cái ô đó nhé , rồi Apply , OK là xong

Các chủ đề có liên quan khác