bosu_3057

Khi các bạn đăng một video lên youtube, các bạn muốn lượng view của mình tăng lên một cách nhanh chóng. Điều đó thật đơn giản với 2 cách dưới đây:

Cách 1: Click vào link youtube, sau đó đợi thanh load màu xám chạy khoảng 2 - 4 giây rồi F5 và tiếp tục làm như thế. Cách này nên sử dụng kèm với cách chạy Playlist để tăng thêm nhiều view (mở 2 tab, 1 tab dùng cách F5, 1 tab cho Autoplay trong Playlist).

Nếu các bạn thấy được thì xin 1 click vào Link: thanks you!

• Cách 2 ( Đây mới là cách chính) : tăng view bằng Auto Refresh Plus (ứng dụng mà năm ngoái chúng ta đã sử dụng) - Nên nhớ, CHỈ DÙNG CHO GOOGLE CHORME !!!

B1: Nhấn vào link này:

Click vào khung "Add to Chorme" màu xanh dương bên góc phải để cài ứng dụng.

B2: Vào link youtube bằng Google Chorme.

Click vào icon màu xanh dương bên góc phải (ảnh: )

- Lưu ý: nếu có mục Refresh Predefined URL thì copy link vào.

Tuỳ vào tốc độ mạng, bạn sẽ chọn thời gian cho thích hợp. Vì "Time Interval" tính luôn cả thời gian lúc web refresh chứ không riêng thời gian chạy MV nên mình khuyên các bạn canh sao cho đủ time để thanh load chạy 4s. các bạn có thể tick vào ô tròn cuối cùng và ghi số giây mà mình muốn. (ảnh: ).

Sau đó click Start và web sẽ tự động refresh.

Nếu các bạn thấy bài viết có ích thì cho mình xin một click vào link sau: (cấm trẻ em dưới 10 tuổi )

Thanks.

thinhle1712

Refresh chỉ tăng được ít view đầu tiên thôi (cùng lắm là 300 views)
//Bạn này muốn tăng vài trăm view thì dùng cũng được

MacEwen

Thế dùng cái thứ 2, youtube nó có kiểm tra ko, nó đóng băng lượt xem để kiểm tra mà, nó phát hiện thì cũng như không ah

duykaka54

Minh dùng vẫn được mà, nói chung là cứ bật 1 tab để load còn đâu cứ kệ nó mình làm việc khác .

Sorry về tiêu đề nhá. Đêm qua chắc mỏi quá không để ý

xshiro_kut3x

Thế dùng cái thứ 2, youtube nó có kiểm tra ko, nó đóng băng lượt xem để kiểm tra mà, nó phát hiện thì cũng như không ah EM cũng thắc mắc như bác này, ai biết không ????????????????????????

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Cách tăng view youtube cực kỳ hiệu quả InterNet 14
L Các cách tăng lượt view cho website và blog Hỏi đáp Tin học 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến sự gia tăng tầng thứ và cách khắc phục Luận văn Kinh tế 5
R Phong cách làm cha mẹ ở những gia đình có trẻ có rối loạn tăng động giảm chú ý Văn hóa, Xã hội 0
A Các giải pháp tăng thu nhập cho nông dân ở Trung Quốc từ khi cải cách mở của đến nay Văn hóa, Xã hội 0
C Phổ hồng ngoại - tín hiệu điều khiển bằng hồng ngoại và việc thiết kế, chế tạo thiết bị tăng khoảng cách giữa thiết bị điều khiển và thiết bị được điều khiển Công nghệ thông tin 0
T Lợi dụng chức vụ, quyền hạn để phạm tội với tư cách là một tình tiết tăng nặng trách nhiệm hình sự trong luật hình sự Việt Nam 01 Luận văn Luật 0
C Phạm tội vì động cơ đê hèn với tư cách là một tình tiết tăng nặng trách nhiệm hình sự trong Luật Hình sự Việt Nam Luận văn Luật 0
P Tăng thẩm quyền cho kiểm sát viên trong quá trình tiến hành tố tụng hình sự một yêu cầu tất yếu của tiến trình cải cách tư pháp ở Việt Nam Luận văn Luật 2
M Hướng Dẫn Nhanh Cách Tăng Cường Trí Nhớ Của Bạn - Ebook PDF Nghệ thuật sống 2

Các chủ đề có liên quan khác