matre_060589

Em có một cái dvd video (có AUDIO_TS và VIDEO_TS), vậy em có những file video khác giờ muốn burn lại thành một đĩa có video cũ và mới thì làm thế nào ạ?

Có chương trình nào tạo title đẹp cho dvd video không ạ?

Em cám ơn

vivian_lil_kery

bạn chỉ dẫn mình kĩ chút hơn được không? Cụ thể là mình không hiểu thêm file mới như thế nào, trong khi vừa có dvd chứa các thư mục và các file khác trong đó.

bebongy

vlkh049111 dùng Nero đi bạn dùng sao ạ?

@chủ thớt: Thường thì em convert qua mpg2, sau đó dùng nero add thêm vô ghi thành đĩa mới

Flannagan

Neu ban can hướng dẫn thi add nick mjnh

ketnoibeban_293

ban nho cai san nero 10 or 11 nhe

neu ban cai dat thi nen cai full hoac neu cai custom thi nho phai cai ca nero vision nhe. Ngoai nero ra ban co dung ashamboo burning studio 10 cu duoc.

Con h minh di ngu da. Goodluck!

P/s minh se huog wa ve nero vision ok.ak ban xem gium minh duoi video ts kia la vob hay duoj khac.neu la vob thi cong viec don gian duoc khac thi se lau day

mykiss_2003

quan trọng là đĩa dvd đó cho bạn ghi đè lên hay không thôi ! có 2 loại dvd

1 loại dvd-r và dvd -rw.

bạn xem xem là dvd nào

Nếu bạn muốn burn một đĩa mới thì đơn gian thôi.copy lại toàn bộ nội dung đĩa cũ ra một foder riêng sau đó dùng ultraiso copy thêm video và nén lại thành file iso rồi burn ra đĩa thôi.

lolem_1305

dinhxuansang quan trọng là đĩa dvd đó cho bạn ghi đè lên hay không thôi ! có 2 loại dvd

1 loại dvd-r và dvd -rw.

bạn xem xem là dvd nào Đọc kỹ trước khi trả lời. Người ta hỏi có cách nào burn thành đĩa mới có cả video cũ và mới chứ không hỏi burn thêm trên đĩa cũ.

dang_kim_dung

bạn muồn thêm file thì bạn phải ghi một DVD mới bạn dùng ISO để chỉnh sửa rồi lưu lại rồi dùng chính ISO đó để ghi DVD thôi bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác