q_thangdhkt

muốn up hình có sẵn trong máy lên ketnooi.com/forum làm sao.ae giup với.mình thữ nhấp vô biểu tượng cái hình nhưng nó hiện URL gì đó, không hiểu

vi_vu_thangngay

Đúng rồi đó nếu bạn up từ máy tính lên trực tiếp thì rất hay bị lỗi nhiều khi k up được bởi vì dung lượng không cho phép bạn up lên trang web như bạn luyet_cot đã nói rồi lấy links chèn vào : links

CHúc bạn thành công

Mogue

thank,nhưng sao phức tạp vậy không có cách nào up trực tiếp từ máy lên hã

hoaiphuc005 thank,nhưng sao phức tạp vậy không có cách nào up trực tiếp từ máy lên hã Vì tiết kiệm dung lượng của host nên không có đâu bạn. Mà hình ảnh đính kém không được size tốt đâu.

Chắc chưa kịp đọc bài của mình .. Up lên web cũng nhanh thôi mà chỉ cần làm 1 lần là được có links rồi bạn ngồi máy nào cũng post được hết. Nếu bạn dùng cách kia thì ép buộc bạn phải ngồi máy có bức ảnh đó

zunzunny_taddy

- Chào bạn, theo nội quy mình đọc thì Forum không cho up bất cứ thứ gì lên host ( web) của Forum ) ( Chức trừ Avatar)

Nhưng bạn có thể tham khảo cách úp ảnh lên mạng đầy đủ, rõ hơn và dễ hiểu tại đây:

-

-

-

Chúc bạn thành công!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Cách lấy Link hình ảnh up lên 4rum ở trang Flick? Hỏi đáp Tin học 2
B vận dụng lý luận hình thái kinh tế xã hội của chủ nghĩa Mác – Lênin vào việc đề ra chiến lược cách mạng Việt Nam tiến lên CNXH Văn hóa, Xã hội 0
T Cho em hỏi cách đăng hình lên tocpic như thế nào ? Thủ thuật tin học 16
J Cho em hỏi cách đưa hình ảnh vào bài viết như mọi người làm khi đăng bài lên là như thế nào vậy ? Thủ thuật tin học 11
D Up hình ảnh lên diễn đàn cách nhanh nhất và tiện lợi nhất InterNet 14
M Cách chèn file ảnh làm hình nền trong Powerpoint, cách gửi file cho người khác chỉ mở lên là xem (ch Hỏi đáp Tin học 3
M [Hướng dẫn] Up hình ảnh lên diễn đàn cách nhanh nhất và tiện lợi nhất InterNet 10
D Dạy học giải bài toán bằng cách lập phương trình, hệ phương trình ở trường trung học cơ sở theo phương pháp mô hình hóa Luận văn Sư phạm 0
D Phương thức huyền thoại hóa hình tượng nữ giới trong văn học cách mạng việt nam giai đoạn 1954 – 1975 Văn học 0
D chính sách pháp luật tố tụng hình sự trong các nghị quyết của đảng về cải cách tư pháp thể hiện trong BlLTTHS 2015 Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác