Declan

Em Upload các file có pass lên mediafire.com thì không upload dc? nhưng vẫn thấy người ta upload dc. vậy ai biết xin giúp đỡ

tiện đây cho hỏi luôn là tài khoản mediafire free dùng dc khoảng bao lâu thì link die.

trungduc_qtkd05

Mình không biết tài khoản tạo ở Mediafire bao giờ thì die nhưng bạn cứ yên tâm mà dùng.

Còn chuyện đặt mật (an ninh) khẩu cho file, đầu tiên bạn hãy upload file đó lên MF với một tài khoản trước. Sau đó di chuột vào file, bạn sẽ thấy cụm từ màu xanh "Public (Make private)" bên phải cái khung đó, nhập mật (an ninh) khẩu muốn đặt vào rồi ok.

Derrall

có ai biết dậy mình cách upload file trên Mediafire và tạo được pass để khi tất cả người down file mình lên nên phải có pass của mình mới mở được

herotb1989 có ai biết dậy mình cách upload file trên Mediafire và tạo được pass để khi tất cả người down file mình lên nên phải có pass của mình mới mở được bạn lên mediafire.com rồi tạo một tài khoản (create account), sau đó ở mục My files bạn chọn Upload to this folder rồi chọn đường dẫn cho file muốn up, còn tạo password thì làm như bạn tranhieu95 ấy.

herotb1989 có ai biết dậy mình cách upload file trên Mediafire và tạo được pass để khi tất cả người down file mình lên nên phải có pass của mình mới mở được không phải đâu bạn vào "Edit File Info" vào tiếp "Password protect this file "dòng chữ phía trên "Save file info" gõ pass mà bạn muốn đặt.cuối cùng thì "Save file info"----->>>>OK.có gì không hiểu contact [email protected]

dung_hitle

tranhieu95 Mình không biết tài khoản tạo ở Mediafire bao giờ thì die nhưng bạn cứ yên tâm mà dùng.

Còn chuyện đặt mật (an ninh) khẩu cho file, đầu tiên bạn hãy upload file đó lên MF với một tài khoản trước. Sau đó di chuột vào file, bạn sẽ thấy cụm từ màu xanh "Public (Make private)" bên phải cái khung đó, nhập mật (an ninh) khẩu muốn đặt vào rồi ok. sao mình thử không được nhỉ. hình như chức năng đó là để khóa file không cho down thì phải, mình lcick vô nó không hiện nhập pass

chuyenxelybiet

nktthanh bạn lên mediafire.com rồi tạo một tài khoản (create account), sau đó ở mục My files bạn chọn Upload to this folder rồi chọn đường dẫn cho file muốn up, còn tạo password thì làm như bạn tranhieu95 ấy. hay

Eban

hienmini Ơi! tui chi cho bạn nè

1-đăng nhập vao tài khoản MF song

2-nhìn chính giữa phía trên co từ upload file bấm vào đó

3-no hiện 1 cai khung nhấn vào chữ Ctrl+mouse, dẫn đương dẫn tới file cần up

4-nhấn vào seves

5- nhân vào nút màu xanh lá cây co chữ Begin upload file, chờ up xong

6-khi up xong hiện dòng chữ Return my file

VẬY LÀ XONG

Roark

Hình như tất cả người hiểu nhầm ý của chủ thớt thì phải ? Chủ thớt hỏi là upload file có pass lên mediafire mà . CHứ có phải là đặt pass cho file vừa úp lên mediafire đâu ? Cái mediafire này hình như không cho up file có pass thì phải ? Muốn up dc file rar có pass thì cần chia nhỏ file đó ra !

Ko bít có đúng không ?:d

be_hanh

thanhbinhqs Hình như tất cả người hiểu nhầm ý của chủ thớt thì phải ? Chủ thớt hỏi là upload file có pass lên mediafire mà . CHứ có phải là đặt pass cho file vừa úp lên mediafire đâu ? Cái mediafire này hình như không cho up file có pass thì phải ? Muốn up dc file rar có pass thì cần chia nhỏ file đó ra !

Ko bít có đúng không ?:d Nếu bạn muốn up một file có pass thì đơn giản thôi, file có pass đó của bạn phải được bọc trong winrar

Trường hợp file có pass của bạn là word, excel, PDF... thì bạn cho nó vào một folder nào đó rồi nén nó lại (nén không được đặt pass) rồi úp.

Trường hợp file có pass của bạn là file .rar thì bạn cũng làm tuơng tự, cho nó vào một folder nào đó rồi lại nén nó lại (bây giờ thì không được đặt pass nữa) rồi cũng up thôi.

tranhieu95 Mình không biết tài khoản tạo ở Mediafire bao giờ thì die nhưng bạn cứ yên tâm mà dùng.

Còn chuyện đặt mật (an ninh) khẩu cho file, đầu tiên bạn hãy upload file đó lên MF với một tài khoản trước. Sau đó di chuột vào file, bạn sẽ thấy cụm từ màu xanh "Public (Make private)" bên phải cái khung đó, nhập mật (an ninh) khẩu muốn đặt vào rồi ok. mình không đặt pass được, bạn vui lòng chỉ rõ hơn được không?

thuyduong_hflc

nguyenphuong1988 mình không đặt pass được, bạn vui lòng chỉ rõ hơn được không? Đầu tiên em phải đăng ký một tài khoản trên mediafire (cái này cũng dễcoi nhưem đăng ký vào Forum ấy, đăng ký bằng mail em nhé! có nghĩa là tên tài khoản đăng nhập là một mail nào đó của em)

Sau đấy thì em up một file lên bình thường

Tiếp đấy di chuột vào file em vừa up đó rồi bấm vào dòng chữ nhỏ "Edit file info"

Lúc đấy nó sẽ hiện nút màu đỏ "Password protect this file" rồi em bấm vào đấy, nhập pass của mình và save lại là xong.

Em sent link thì bạn bè em phải nhập pass vào thôi

(Anh không post hình lên được, mạng anh chậm lắm )

bucom2486 Nếu bạn muốn up một file có pass thì đơn giản thôi, file có pass đó của bạn phải được bọc trong winrar

Trường hợp file có pass của bạn là word, excel, PDF... thì bạn cho nó vào một folder nào đó rồi nén nó lại (nén không được đặt pass) rồi úp.

Trường hợp file có pass của bạn là file .rar thì bạn cũng làm tuơng tự, cho nó vào một folder nào đó rồi lại nén nó lại (bây giờ thì không được đặt pass nữa) rồi cũng up thôi. dài dòng nhưng vớ vẩn

billy6761

bạn up file lên xong rồi di chuyển chuộc đến file đó. nó xẻ xuất hiện lên 3 dòng chữ :"actions" "dowload" " share". bạn nhấp vào chữ "actions" nó xẻ hiện ra 1 lick những tùy chọn và bạn chỉ cần chọn vào dòng chữ có cái chìa khóa mày vàng Password protect rồi bạn nhập pass cho nó và save lại là xong. mà hìnhcoi nhưtrong 1 thư mục file chỉ đặt pass cho 1 file đầu tiên thôi. và chỉ có fjle đầu tiên trong thư mục đó mới có biểu tượng chìa khóa màu vàng và dòng chữ Password protect

jody_phuong

máy nhà mình dùng chomre,ie zô my files thì thấy trống trơn(không hiện gì cả kể cả cái upload file)ai biết làm thế nào k hay cần cài flash

Các chủ đề có liên quan khác