mình muốn upload 1 số file như Cr-ack lên medifire đề phòng sau này mất nhưng không biết up ntn? tất cả người giúp mình nhé.

Thanks nhiều.

peng0c_15

đăng ký tài khoản. Đăng nhập vào và chọn Upload.

Nhưng không bit Mediafire nó giữ file được mấy tháng?

be_Nu

Đăng kí 1 acc, upload file sống mãi mãi nếu share, nếu không share thì 30 ngày khi login, 60 ngày khi download hay nâng cấp lên acc pre ...

nuntiny Đăng kí 1 acc, upload file sống mãi mãi nếu share, nếu không share thì 30 ngày khi login, 60 ngày khi download hay nâng cấp lên acc pre ... Bác nói rõ câu này hơn đi, e không hiểu cho lắm, upload file sống mãi mãi nếu share, nếu không share thì 30 ngày khi login, 60 ngày khi download hay nâng cấp lên acc pre ...?

Gara

xuan thang 1 Bác nói rõ câu này hơn đi, e không hiểu cho lắm, upload file sống mãi mãi nếu share, nếu không share thì 30 ngày khi login, 60 ngày khi download hay nâng cấp lên acc pre ...? Share là tất cả ng` có thể download dc, file sống mãi ma95c định là vậy

Còn bạn muốn chỉ có 1 mình bạn dc down thì: bạn down 1 lần file sống thêm dc 60 ngày nếu không bị xóa, trước khi xóa nó thông báo qua mail nếu không muốn bị xóa thì tải lần nữa thì file sống dc thêm 60 ngày hoăc đăng nhập tài khoản file sống thêm dc 30 ngày ...

hung_hn

Sao mình quăng vô đó cả mấy tháng có bị xóa đâu, chả có ai down cả, MF chỉ xóa khi file đó bị phát hiện lượt down nhiều và vi phạm bản quyền như phim rip, game cr@ck, key

nh0_sh0ck01

mình thì up mấy file lên giờ thì chẳng thấy nó đâu. chẳng biết cách làm cho nó sống. chắc phải làm theo cách đăng nhập tài khoản thường xuyên vậy.

Huw

kh2989 Sao mình quăng vô đó cả mấy tháng có bị xóa đâu, chả có ai down cả, MF chỉ xóa khi file đó bị phát hiện lượt down nhiều và vi phạm bản quyền như phim rip, game cr@ck, key Chưa chắc đâu bác ạ, bác nghĩ Media fire nó rảnh đến mức mà quét xem bác up cái file đ1o là file Cr-ack hay gì à, bác thử up file Cr-ack hay gì đó xem ... còn download nhiều thì có lợi cho nó sao xóa dc, còn bác nói quăng vô cả tháng không bị xóa là do bác share mặc định là vậy, bác thử public nó trong vòng 1 tháng không đăng nhập tài khoản xem có bị xóa không ...

đâu mấy tháng chứ bạn, bạn có tự hỏi tại sao down game mà tầm 7-8GB, phim dvdrip thì link hay bị die ko, MF nó rảnh để kiểm tra vi phạm đó bạn, bạn cần ví dụ ko:

It has been reported to Mediafire that you have repeatedly uploaded and distributed copyright material which is a clear violation of Mediafire’s Terms of Service and Acceptable Use Policy. (See below) Due to this violation, Mediafire has exercised our right to terminate and delete the contents of your Mediafire account.

Các chủ đề có liên quan khác